Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Portable dvd player yangu haisomi dvd wala cd! {sony}

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by July Fourth, Aug 7, 2012.

  1. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Wakuu habari za mida.
    Nina portable Dvd player mupya na nimeitmia kwa miezi miwili. Tatizo limekuja juzi juzi, ukiweka dvd inazunguka weee then inakwambia NO DISC.
    Sasa hv haizunguki kabisa.. Ukiweka dvd inakuwa kimya {yaani onaonesha neno reading,sekunde inayofata, NO DISK},
    naombeni msaada kujua kama hili tatizo linarekebika au ndo nimepoteza.
    Na je kama its possible, kwa makadilio inaweza kuwa sh.ngapi?? Thnx.
     
  2. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo ukiipeleka kwa fundi ndo basi tena labda kama mnajuana vizuri, cha muhimu nunua LG mimi nina miaka 3 haijanisumbua kabisa, SONY na PANASONIC vimeo.
     
  3. July Fourth

    July Fourth JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 2,118
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    halafu ujue hata flash inabagua. Mfano niliweka series ya thirteen{xiii} kwenye flash, inaplay kidogo then inarudi kwenye menu
     
  4. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    kaka hiyo SONY yako sidhani kama ni original toka MALAYSIA maana wachina na wenyewe wanazo pia.ila in most cases dvd player huwa hizo motor zinakuwa na problem,mara chache sana kukuta lens ina problem,ila nenda kwa fundi ambaye ana reputation nzuri aingalie,japo waweza mwambia akuambie aina ya mota iliyopo ukaenda kununua wewe mwenyewe
     
  5. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    fwata ushauri wa juu
     
Loading...