Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Porojo za RC wa Dar!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gulwa, May 18, 2012.

  1. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,592
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Nimemsikia akiwaagiza wakuu wa wilaya kuondoa tatizo la msongamano wa magari na kupanda kwa bei ya vyakula. Huu ni mzaha mwinginee
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyo mzee ni mgonjwa katoka nje juzi kutibiwa...
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mzaa kama kidogo na hao waqkuu wa wilaya walivyo waoga hawajapinga wamemhakikishia kilaza mwenzao kwamba watatekeleza jamani poleni wakaazi wa dar mnaopenda mabadiliko
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Apelekwe Apollo kwa matibabu
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mkuu acha kuvunja watu mbavu bwana. Labda umesikiliza vibaya. Kuwa amewaagiza wakuu wa wilaya za Dar es salaam kuondoa msongamano wa magari na kupanda kwa bei ya vyakula.... nakubaliana na wewe ni mzaha.... tena mzaha wa mwaka 2012. Hivi vyeo vya kupewa kama zawadi vina matatizo makubwa.
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi kwelikweli! nimecheka! Hivi hajawaambia ili kuondoa hayo wafanye nini?
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ma dc wajenge fly overs sio?tanzania nchi ya ajabu sana
     
  8. ofisa

    ofisa JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    nahisi kama halimashauri ya dar bageti ishakauka mashimo na mahandaki ni mengi sana dar na kila mtu anapenda gari lake alilolipia kodi sawa wakianza kuziba mahandaki na mavyuma yaliyonyofolewa na watu ilhali mamlaka haijui mali zake zipoje na wanazilindaje watapunguza foleni halafu mataa nayo yawekwe standby umeme,waongeze makusanyo waongeze ufanisi na sio hv mashimo mashimo na mikwara ya kuchima makaro na kuacha mwezi bila ukarabati
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ndo wanaomsaidia Jk boooom tupu.
     
  10. NAIPENDA TANZAN

    NAIPENDA TANZAN Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenivunja mbavu kwa utani huu. Mtafute mtu mmoja anayeitwa Masaburi, nadhani anaweza kusaidia kutueleza huyu mkuu wa mkoa wa dar anafikilia kwa kutumia kiungo gani cha mwili wake.
     
  11. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,592
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    tell me ur friend, i will tell u who ur
     
  12. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agizo la mkuu wa mkoa ni agizo la serikali! Heshimu waungwana!
     
  13. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Viongozi Wa ccm ndani ya Serikali ni mfano Wa vipofu kwa vipofu hakuna anaeweza kumuongoza mwenzie njia
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Raisi Kikwete alishaahidi fly over hazijaonekana mpaka leo,huyo mkuu Wa mkoa/Mkuu Wa wilaya ni kina nani?
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naweza kuamini unachosema maana hata ukiishia std four huwezi kuwa na mawazo finyu namna hii , hivi hyu hana watoto washauriwe kumktaza baba yao kutokota namna hii?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi nachoamin ni kwamba hakujiandaa azungumze nini
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu mzee atakua anatumia MAKWAPA,,,,, kwa mujibu wa ma-sir-buri DIDAS
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ya kuropoka
     
  19. b

    bdo JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    hivi ile habari ya njia tatu asuhi na jioni iliishia wapi? Tanzania bwana, nahisi tunaongozwa na Mungu- tu, maana Jk ni Chaguo la Mungu
     
  20. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Watanzania mbona hamna subra?

    kwani muda wa uongozi umeisha? subiri muda uishe yaani 2015 ndio muanze kulalamika!

    Ahadi zote zitatekelezwa 2010-2015.
     
Loading...