Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Porojo za jk kuhusu udini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jile79, Aug 2, 2010.

  1. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa naangalia kwenye tv ya ITV mchana huu jk akihutubia taifa huko msoma.
    -Amesema rushwa hata Yesu ilimshinda kuimaliza (matusi kwa wakristo)
    -Amesema mitume wa kuabudiwa ni wawili tu yaani Muhammadi na Yesu (matusi mengine haya)
    -Amesema wanaokosa nafasi za uwakilishi kwenye kura za maoni wasiwe na wasiwasi kwani kama wajuavyo kuna nafasi nyingi tu za upendeleo na kuonesha kuwa yuko serious na anachokisema anasema kuna nafasi kama Ukuu wa mikoa na wilaya na nafasi zingine huwa wanapewa wanaoshindwa hivyo kawashauri wasikihame chama...
    Naomba tujadili kauli hizi za huyu rais wetu mimi zinanipa utata na wakati mgumu sana siamini kama tuna rais aliye serious na mambo ya nchi na imani za watu pia
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,955
    Likes Received: 1,097
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tujadili Pumba?,
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zuzu Magic mwache aende na maneno yake yasiyo na dira wala mwelekeo
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tell me this is a joke!!!!
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mimi binafsi ile hotuba ilivyotolewa ilionesha kabisa kuna kupakana mafuta kwa mgongo wa chupa kwani jk anautukana ukristo kwa makusudi kwani hawezi kufananisha hizi dini mbili kwa kuwa hazifanani kabisa japo uislam ndiyo dini yake...kama kuna mtu haamini basi afutatilie kwani naamini ni lazima kutakuwa na marudio............hii iumetokea live wala chenga hamna....mwenye macho haambiwi....ila mwenye masikio anaweza kuambiwa tazama
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kweli wewe kituko.......nilikuwa sijui vituko vyako vikoje kumbe ndivyo...........tunajadili mustakabali wa taifa kwa kiongozi kuamua kuweka maneno ya kukandia dini badala ya kutoa sera bora kwa taifa
     
Loading...