Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pornography:is it good

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Aug 11, 2010.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenzangu juzi mwenzangu akaniambia eti mumewe huwa analeta movie za porno waone kabla waelekee bedroom.yeye alisema kweli zinamleta juu kiasi ambacho mumewe kwa kawaida hawezi, tena haraka mno lakini nafsi yake inamhukumu anafanya maovu.Wenzagu munaonaje pornography ku enhance sex life kwenye ndoa???
     
  2. T

    The Lady Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanafanya porno ama anakuwa juu tu kivingine?
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii kali sasa wanaangalia wenzao wakitumia vyombo vyao wakati wao wanavyo vyao vya kutumika live
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Naaaam!!!
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mwisho wa siku watakuwa tegemezi.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,209
    Likes Received: 16,210
    Trophy Points: 280
    Porn is the shiznit....

    Btw, Montana Fishburne, Laurence Fishburne's daughter is a porno star now and she goes by the name of Chippy D....you can check her out in action with Brian Pumber on spankwire....
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Familia nyingi ambazo zinakumbwa na jinamizi la kupungua kwa nguvu za kiume (ambazo zinasababishwa na matatizo ya kisaikolojia) hutumia hizo picha kama starter au catalyst ya kuibua hisia za mapenzi. Naona kwa wanandoa zinaweza zisiwe na madhara sana. Pamoja ya kwamba huwa zinaweza kuleta hali ya watu kuanza kulinganisha aliyepo kwenye picha na aliyenaye. hasa maumbile ya hao wanandoa (ya kiume na figure ya mwanamke pengine) na hivyo zinaweza kuharibu mvuto uliopo kati yao.
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nafsi inamhukumu je? Au anakuwa anawaza ile 'rungu ya nyayo' alokuwa anaona kwenye muvi wakati aki do?

    Tatizo la porn ni kuwa at the end utaona mtu wako hana maujuzi hivyo utaenda kutafuta wanaoyaweza kama huko kwenye picha...
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mke akiona jamaa aliepo kwenye video ana bonge la dungu wakati mmewe ana kibamia anaweza anza toka nje kutafuta mwenye dungu kubwa ili aifeel kazi yake, :becky:
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Naona sio tatizo katika kuangalia...ingawa sawa kuna swala la maumbile linaweza kuleta balaa home mwanamke akaona kumbe mume wake hana mkazuzu kihivyo..then unakuta wao kama porn star wanaweza kuta wanachukua zaidi ya 10mts kushuka kama wewe huwezi kukaa hivyo inaweza kuwa kama mlinganisho..etc.
     
  11. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well,hii ishu inahitaji umakini kuiapproach coz ni mtu mwenyewe ndo anaweza kuona uzuri au ubaya yakimkuta..na to be honest ukiwa addicted na hii kitu huachi na itakuathiri hata utendaji wako kitandani so mi siisuggest kwa kuboresha maisha ya ngono but natoa angalizo kuwa kuna zile love story ambazo sex scene zake sio zile hard to the core zile ambazo wakikutana wanarukiana na kuraruana but zile zinazoonesha story flani but with sex scenes ndani yake ambapo unaona jamaa wakipeana mambo laiv those are good but zile hardcore nadhani hazifai kuwa teja kwenye hizo..nadhani naeleweka, so ni nzuri au mbaya? nadhani kila mtu ana mtazamo wake but kwa mimi nadhani they are not
     
  12. A

    Anold JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama twako ni tudogo unajisikia vibaya, maana nyingi sio maumbele halisi ni tulema!!!!!!!
    :washing:
     
  13. A

    Anold JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila kitu kina uzuri wake na ubaya wake, kama unataka kuanagalia hizo porno lazima uwe na sababu za msingi kama huna nafikiri hazina maana, mathalani sitegemei watu waliokaa kwenya ndoa kwa muda mrefu kusikia wana haja tena ya kuangalia hizo maana hapo kama ni wanadoa tayari watakuw umeshafahamu ni upande upi au eneo gani wenyewe wakifika ndiyo safari hunoga. ila kwa wale ambao ndiyo wanaanza kujifunza a, e, i, o, u ya mapenzi wanaweza wakasaidika japo si shauri hili lifanyike maana athari zake ni kubwa sana kwani baadae hugeuka kuwa tabia maishani.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Porno si nzuri hasa kwa wanandoa!
     
  15. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katavi, si tu kwa wanandoa, porno hazifai kabisa kwa mtu yeyote. Vitu vingi unavyoviona humo siyo real. Utakapotaka kuiga unaweza kuteguka kiuno. Hahahahaaaa
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nasikia ukiangalia sana porno nguvu za kiume zinapungua ni kweli? matabibu naomba mnijuze
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :confused2: Eeeh ni kweli; lazima tukubali kuwa kuangalia porn kama starter kuna madhara kwa kuwa mara nyingi hii itaelekea kuwa ni tabia yenu......kitu kikubwa watu wanasahau ama kutokuelewa ni kwamba Por atist ni proffesionals..........na porn ni biashara........na ili biashara yoyote iuze lazimaiwe n mvuto.na mvuto kwenye porn i hivyo vitu amabvyo mie na wewe huviona kuwa ni extra.

    Well athari yake ni kama aipatayo teja..............kwa mamneno mengine!
     
  18. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani mtu anayetegemea kuangalia picha za ngono ndipo apate mzuka wa mapenzi badala ya kupata mzuka huo kwa kumwangalia partner wake aliye mbele yake huyu lazima ana matatizo hasa akiwa ni mwanaume ambao mara nyingi ndio wanategemewa kuwa waanzilishi wa game. Wanahitajiwa haraka kupata ushauri nasaha kutoka kwa wana saikolojia na wataalamu wengine wa afya ya uzazi.
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kweli ni uteja kuna jamaa yangu mmoja alikuwa ame-save porns kibao kwenye laptop siku moja akadai anaacha akazifuta zote akakaa kama wiki hivi bila kuangalia kumbe mzigo aliutupia kwenye recycle bin baada ya kuzimiss akaretrieve mzigo kama kawa na kuendelea kula chabo
     
  20. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NN is this the chick of Akeelah and the spelling bee - wot the hell happened????:confused2:
     
Loading...