Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

porn movie ndani ya basi Bagamoyo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prince Nadheem, Apr 26, 2012.

  1. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    habari za jioni wana jamii!? nipo kwenye costa natoka Bagamoyo kutembelea rafiki zangu.
    jambo ambalo limenituma hadi naanzisha hii thread ni kwamba kuna mtu amekaa siti ya nyuma yangu ana simu lake la mchina.
    sasa huyo mtu ni anaangalia pornograh tena kwa sauti ya juu kabisa!
    jambo ambalo kidogo nimeliona ni absurd ni kwamba nimeingia nimekuta bado siti mbili yani gari limejaa na ni watu wa rika tofauti hadi kina baba na mama.
    ni kutokana na hali niliyoikuta ya watu kutochukua hatua imebidi nami nifunge mdomo coz am afraid may be watu walireact halafu jamaa akariakt plus plus ndo maana ameendelea na dominance yake.
    jamani hata nakosa maneno ya kuendelea...
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,197
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    mweleshe kistarabu atakuelewa.madamu huyo jamaa sio mstarabu kwenda naye taratibu. Ulimbukeni huo
     
  3. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mwambie konda na Driver wapeleke gari Polisi. Kwa wanataaluma ya sheria naomba mtujuze: Hakuna sheria ya kuharamisha uonyeshwaji wa picha chafu katika public area?
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    kama ni simu ya Mchina nadhani muda si mrefu battery itakwisha.., vichaa kama hao sio wa kuwa-confront wanaweza wakamalizia stress zao kwako, ingekuwa busara kama abiria mgeshuka kuliko kuendelea kupata huo uozo au hakuna gari jingine karibu?
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Bagamoyo? Huyo abiria si nikisikia alikuwa Malawi baada ya kutoka Brazil? kumbe amesharudi!!
    Mwambie aache ushamba na ngono zakeanakwaza watu.
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    achana na picha chafu tu (hapo utakuwa umevunja sheria zaidi ya moja) hata kupigia watu kelele na miziki yako ni unsocial behaviour na public nuisance.., sasa tukianza kuchambua hapo kwa sheria za kitanzania huruhusiwi hata kuwa na pornographic material let alone showing it to people (ambapo kunaweza kuwa na minors hapo)
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    si bora huyo nenda ubungo mataa wanavyo ziuza kama njugu au vitumbua kwenye madaraja ya barabara za mwananyamala..
     
  8. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    yani stendi ni nyeupee,ila kama ulivosema nimeckia limlio kama la computer tower pentium 4 linazima then afterwards total silence.nadhani betri ndo bye bye!
    u are really a great thinker.
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Sasa mkuu hapo ubora upo wapi (yaani kusikilizishwa kitu ambacho hutaki tena mbele ya watu ambao umri ni kama wazazi wako na dada zako) au kuuziwa kitu ambacho hulazimishwi kununua wala kuangalia ?
     
  10. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Duh mkuu umenikumbusha siku moja tulikua kwenye lecture kumbe kuna mdingi alikua anacheki pono asa kwa bahati mbaya akaongeza sauti aisee hapakutosha ilibidi mbindigi amtupie dogo alie kaa karibu coz alishindwa hata kuzima kwa kiwewe!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Anaonyesha au anaangalia?

    Mtoa mada. . .
    Ombeni redio iwashwe msisikie!!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Lakini si ndio hobi ya wa huko?

    (Msiniue, nimeropoka tu)
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ouch! Mamaa mbavu zangu. Mkuu umenikumbusha mbali sana dah.
     
  14. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    hahahahahahaahahahah,,, mkuu umetisha!!,,, umenivunja mbavu
     
  15. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    alikuwa anaangalia mkuu ila nadhani betri la simu yake limekata maana kuna ukimya sasa.
     
  16. d

    debito JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huo ni ushamba tu labda mwenyewe anajiona bonge la mjanja
     
  17. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,558
    Trophy Points: 280
    duh labda wengi wataaomba wajisaidie haja ndogo njiani.
     
  18. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huenda kuna kicheche anakichukulia style baadae akajivinjari nako si mnajuwa wengine mzuka haupandi mpaka wa-boost kwanza!!?
     
  19. m

    man ellie New Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu bt washamba km hao wapo wengi sana km jitoe muhanga mweleze madhala yake mbele ya sheria
     
  20. M

    Mboerap Senior Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio aliweka sauti ya juu mwanangu, mi sim ya ki china haina sailens. Hapo mwenzako ndo alipunguza hadi zero
     
Loading...