Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pork! Kitimoto! Pork!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mentor, Jul 27, 2011.

  1. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    mwisho wa mwezi huu nina mpango wa kusafiri sehemu ambapo hakuna hiyo kitu.
    Ninahitaji sehemu hapa dar...affordable... ambapo nitaenda nile kitimoto weeee..mpaka hamu iniishe.
    Tafadhali ushauri...
    Natanguliza shukrani.
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Nenda pande za Kilimanjaro Pub-Ubungo Riverside au Kimara SUCA,bila kusahau B Bar Sinza kwa Remmy.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Tulikua na mpango wa kukukaribisha over the weekend na shemejio.... naona nimeahirisha sasa...
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Mentor,

    Ukija Arusha nenda Apache wanatengeza mdudu wa ukweli nakwambia unaweza kuhamia Arusha jamaa wako juu sana.Mwenzako kila jumapili mida ya mchana utanikuta natwanga mdudu na Gordons za kufa mtu.Apache iko mitaa ya Ricks Club unaingia ndani kidogo unapinda mkono wa kushoto unakwenda umbali wa mita 100 unakata kulia mjomba nina hakika hujawahi tafuna mbuzi katoliki wa ukweli.

    Duh nasikitika machalii wa Arusha wanaweza kuvamia anga zangu mdudu akapandishwa bei.Unajua tena law of supply and demand inaweza kuapply.


     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kapige ya kuchoma pale Mburahati

    Au nenda pale kona-baruti kwa Kinibu
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    IMG0010A.jpg

    Hii kitu utaipata Iringa Kwa Mama Spencer.

    Karibu na Ofisi za Siasa ni kilimo. Karibu sana Mkuu.

    The best in Iringa. Kule kwenye mabanda ya CCM ni wachafu Sana.

    For more info. ni PM.
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Duh..ok ok..
    hizo sides ni mbali sana na mimi nataka kwenda Ijumaa nkitoka kazini..
    Makazi yangu ni Mbagala zaidi..
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    aah dada...ukifanya ivo ninaweza kufikiria kubadili mipango..si unajua u will take the higher priority!!!
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    ha ha ha.... haya bana.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mbagala kitu gani bana?
    Kama vipi ibuka kwa AshaDii au nenda mburahati kwa mashingia pale.
    Kama kati nakushauri B Bar sinza.
     
  11. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135

    Duh.

    Kwa mam Spencer Ndio wapi, coz hiyo picha imenipa Njaa Ghafla.
     
  12. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu, mimi natafuta kitimoto pori. Anayejua inakopatikana anijulishe tafadhali. Napenda sana ile kitu
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    niongeleshe vizuri........
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unataka kuuza nyara ya taifa?Asee yule mdudu hana mafuta, nyama tamu kama balaa.Mkuu njoo ruvu hapa, kusafirisha kuja dar noma, jamaa wakikukamata wanaichukua na inabidi kuhonga.
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu iringa hiyo kwa mama siyovelwa.Tuache utani kitu cha kuchoma enzi hizo pale onyonya ukunonze pale Kiboriloni!Walahi hakuna kama hiyo.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Mzee wa Maono, Muhadhiri, Malaria Sugu, Bi Zakia hao lazima watakusadia alipo huyo Mnyama wa taifa
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hivi hata yule ni nyara?.....mbona mtamu vile.......basi MzeePunch itabidi uje Yaeda.....hakuna ujanja
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    hapa tunahitaji muongozo wa Freetown.....ndio alihudhuria hilo eneo bold hapo juu siku za karibuni......atueleze kama ubora ni ule ule au lah
     
  19. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    Bigirita,

    Onyonya ukununze cha mtoto mambo yote Apache mdudu anachanganywa na mboga mboga,ndizi na kachumbari ya kufa mtu.Walahi nakwambia ukimaliza mlo na double mbili za gordons lazima ucheue na kijasho chembamba lazima kikutoke bila kujali hali ya hewa ni baridi au joto.


     
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Usinifanye nitoe machozi Bigi....Onyonya was the place! too bad sipo moshi tena...
     
Loading...