Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popote Quinine ulipo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Facts1, Mar 15, 2011.

  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa kupigwa ban ingawa ban yenyewe in utata, ni wangapi wamemuita Mh. Wassira kwa jina la 'SOKWE' kwa nini wewe uwe victm peke yako, tuta-miss michango yako lakini inshallah utakuwa nasi hivi karibuni.

    Post iliyompatia ban Quinine ni hii.

     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Naye huyu alikwenda mbali sana au alikua na chuki binafsi kwa Wassira! Pole sana mkulu!
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ujumbe aliokuwa anatoa ulikuwa sahihi ... huyu hana kazi?/ kila siku kubadili TV na kutoa mharo ule ule usiokuwa na tija kwa taifa.
    Mbona hizi TV hazirushi huo "uchochezi" unaopigiwa debe kila kukicha?
     
  4. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yule member uliyemtolea mfano 'Birigita' naye umesababisha amepigwa ban.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    huwezi ukamuita binaadamu mwenzio ni sokwe.. si kwa kiongozi tu... ban alijatakia akirudi atakuwaw na heshima kidogo
     
  6. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikuwa na lengo la kumsababishia ban ila nilikuwa naonyesha similarity ya matukio alichosema Quinine na Birigita kilikuwa kile kile hata hivyo kuna wengi tu waliosema na wanaendelea kusema hivyo.
     
  7. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli alichofanya Quinine si kitendo kizuri, lengo langu lilikuwa si kutetea maovu ni kuwakumbusha MODS kutenda haki na kuwa fair, vipi wale wananomwita Dr. Slaa shetani au ibilisi are they doing right thing? kwanini hawapewi ban, nafikiri umenielewa siko kwa Quinine niko kwa MODS zaidi, kwa sababu wana deal na community (people) (JF members) they should be seen doing rights and fairness to all members. MODS are human being they are not robots when they do mistake we have all the rights to correct them tukiwaacha wata assume wako right kila wakati.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini kihistoria binadamu wote asili yetu si sokwe? Kusa lake labda ni kumfananisha or kum'identify sokwe fulan direct teh! Binadam hatutaki unyama wetu wa kiasilia!
     
  9. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna watu walishawahi kuitwa nyoka wa midimu tena bungeni na juzi Kikwete amesema inabidi wajivue gamba kama nyoka ina maana nyoka ana sura nzuri kuliko sokwe najiuliza.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Don't tell me Bigi kapigwa BAN
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari ndio hiyo!
     
  12. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    wht ever ths dude deserve a ban.
     
Loading...