Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popobawa....!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pomole, Mar 21, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Popobawa akikutembelea eti lazima umtaarifu mkeo au mumeo au hata watoto kuwa umetembelewa ndio aache mchezo wake na kuhamia kwingine.Je kuna ukweli wowote!!!Kuna mtu mwenye taarifa sahihi au ushuhuda wa mwenza wake au jirani kutembelewa na hicho kiumbe,au zilikuwa fiksi tu za wabongo kutunga mambo......!!!
    kuna tofauti kati ya popobawa na jini mahaba?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mahusiano, Mapenzi!!:lol:
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naomba shehe yahaya kama upo humu ndani jibu hili swali!!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umetembelewa nini mkuu???
     
  5. P

    Pomole JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dena,Sijatembelewa!!!!Tatizo ndio hilo,nasikia ukipitiwa lazima utangaze,labda wengine watusaidie inakuwaje
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ooohhh sawa
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa kule nilipokuwa wakati nikiwa mdogo, watu walikuwa wanatangaza kuwa popobawa kapita. Na zilikuwa zinaweza kujuilikana nyumba zote alizopita moja baada ya moja. Ila wakati huo alikuwa anakuja kwa kutesa na siyo kubaka. Lakini sasa mambo yamebadilika, popobawa kabalehe kazi kujigijigi tu. Ila sina uhakika kuwa ni kwa wote anaowatembelea na habari ya kutangaza huwa naisikia sana tu.
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    salini kabla ya kulala hizo ni imani haba hakuna cha popobawa wala nn.
     
  9. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ndio maana ana wasiwasi asipotangaza atarudiwa hahahaa:lol::lol::lol:
     
  11. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!!......................hivi viumbe vingingine bana?Mkuu minafikiri kutangaza ni lazima coz lengo lake yeye ni udharirishaji tu, tehetehetehe!!!!!!!!!!!!
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna aliyekwishatembelewa na huyo mdudu katika jukwaa hili,na hata kama yupo sidhani kama anaweza kukuthibitishia hapa jukwaani kwa kuwa atakuwa ameshajitangaza huko anakoishi,kwa hiyo basi swali lako naona kama halitapata jibu la uhakika kwani katika wote wanaosimulia visa vya popobawa sijawahi kumuona japo mmoja tu aliyewahi kuelezwa na jirani kuwa ametembelewa achilia mbali mhusika mwenyewe.
     
  13. P

    Pomole JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paka mweusi,tatizo ni kuwa ucposema kesho anarudi tena,kwa hiyo ili akuache must utangaze!patamu hapo
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Sasa ndugu labda nikuulize tu, kwani ni wewe anayekutembelea au ni jirani yako anayetembelewa na huyo jamaa?
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Au ushauri mwingine ukitaka kuhakikisha kama ni kweli au si kweli basi tembelea kisiwani Pemba kisha ukifika katika maskani zao uwaulize na uwe mbishi sana ukisema kuwa hakuna kitu kama hicho,nadhani wiki moja tu utakuwa umepata jibu kama haya mambo ni kweli lazima utangaze au si kweli..
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Dahh
    Kweli bongo kuna mambo na maneno.....
     
Loading...