Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Popobawa yuko kweli? jihadharini

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 7, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Popo Bawa Katika Pozi


    [​IMG]

    KWA NINI POPOBAWA ANALAWITI WANAUME TU

    Majini wanaofanya mapenzi na binaadamu wako katika makundi mawili kundi la kwanza linaitwa Inccubi ambao wao wanafanya Mapenzi na Wanawake, inaweza ikawa kwa njia ya kawaida akiwa bado anaendelea kukutaka au kuwa na wewe na akitaka kukuacha anakulawiti na kuondoka kwenda kwa mwanamke mwingine.

    Majini hawa huwa hawapendi kutumia nguvu katika Mapenzi na yule wanayefanya naye mapenzi huwa anapata raha kuliko akifanya na binaadamu mwenzie. Hapa kwetu tunawaita Majini wa Mahaba

    Kundi la Pili linaitwa “Succubi’ Kundi hili ni la Majini ambao wanafanya mapenzi na wanaume tu. Hawapendi kufanya mapenzi na wanawake na wanatumia nguvu kubwa katika kazi ya kulawiti kiasi kwamba yule anayelawitiwa hupata maumivu makali.
    Popobawa yuko katika kundi hili la Majini wanaoitwa Succubi

    Anapokuja Kukulawiti utakuwa nusu macho nusu umelala na utahisi nguvu za ajabu zikikukandamiza kwenye godoro na hata ukipiga kelele sauti haitoki.

    Atakubana mbavu kama vile chatu anapopata mawindo yake na kukulawiti kwa muda wa saa nzima na unapojikakamua kujinasua unaweza ukavunjika mbavu ni bora ukatulia kwa ajili ya usalama wako.

    Wakati akikulawiti utahisi maumivu makali kwa sababu uume wake ni mkubwa na huwa anakushurutisha kuwa lazima kesho yake uwaeleze watu kwamba umelawitiwa na Popobawa la si hivyo atarudi tena kushughulika na wewe.

    Njia nyepesi ya kumkwepa Popobawa akiwa ameingia katika eneo lenu ni kulala watu wengi kwa pamoja nje ya nyumba kwa sababu Popobawa humlawiti mtu katika kitanda chake tu.

    Wengi wa watu waliolawitiwa na Popobawa huwa na uvimbe na mikwaruzo hasa sehemu za mbavu na mabegani, na wengine huvunjika mbavu katika mikiki mikiki ya kujitetea.

    Sehemu za siri huwa zinauma lakini hazionyeshi dalili yoyote ya majeraha.

    Popobawa huondoka ikiwa habari zake zimeenea na hofu kuwaingia wakazi wa eneo analotembelea.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ujinga mtupu. . . Popobawa analawiti labda makada wa magamba maana wote wamelegea viuno.
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Upuuzi mtupu. Hamna cha popobawa wala nini. Ni imagination tu.
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Unasema kweli lakini? asije huu usiku kukufuata huyo PopoBawa?
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akaa! kumbe huyo Popobawa ndio anasura hiyo ndio kwanza leo nimuone,anajicho moja tuu? loh anatishaaa bora akufate ukiwa usingizini ukiwa macho unaweza kufa au kuzimia na wanakuwepo mji gani hasa hao popobawa na msimugani au alowahi kuwaona akajua ndio hao ni nani?
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    yupo haswa miji ya pwani Dares-Salaam ,Unguja na miji mingine yenye Bahari............
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,841
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwanini huwa anataka watu watangaze baada ya kuingiliwa?
    Pia umesema kuwa mkilala kikundi huwa hawezi kunajisi, sasa huoni kuwa kule kutangaza mtu kaingiliwa kutasababisha asinajisi mtu mwingine maana watakuwa wamejiandaa tayari?
    kwanini ananajisi mtu? kwa maana nilisikia ni michezo tu ambayo watu wanaochukuliana haswa wake ndio hulipizana kisasi.
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mh hii kali!!! Inamaana unaweza kutangaza hata kupitia mtandao kama hivi?
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ni mani tu za kishirikina hakuna hii kitu
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,555
    Likes Received: 9,373
    Trophy Points: 280
    Umemrithi Yahya Hussein?
     
  11. k

    kakolo Senior Member

    #11
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Du hii noma sasa watu wa pwani mnajilindaje na huyu popobawa? Maana anavyoonekana ktk pozi noma kweli.
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    bibie nani tena kamrithi sheikh Yahaya Hussein?
     
  13. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    dawa zake zipo tu wewe kama upo Dares-Salaam Mtafute Mganga wa Kienyeji atakupa Dawa za kujilinda na huyo PopoBawa.
     
  14. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    mimi nimemkamata kwenye Video huyo PopoBawa angalia hiyo Video yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    popobawa anapenda kula kitimoto haswa kipindi hiki cha funga
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,844
    Trophy Points: 280
    Ale kitomoto kwani yeye ni binadamu? mbona umekuja kuvuruga thread yangu?
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo video, mmh..
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh, tunafuturu dada!
     
  19. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ha ha ha haaaaa! Popobawa alokuwa hapa Dar nasikia amekufa!
     
  20. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #20
    Aug 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,812
    Likes Received: 977
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kwani yeye naye hafungi mwezi huu wa haqu?
     
Loading...