Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pope Benedict xvi Apingwa ujerumani!

Discussion in 'International Forum' started by KIM KARDASH, Oct 19, 2011.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [h=3]WABUNGE WA UJERUMANI WATOKA NJE KUMPINGA POPE BENEDICT XVI.[/h]

    [​IMG]
    Pope Benedict XVI akilihutubia Bunge la Ujerumani.


    Wabunge wa Bunge la Ujerumani septemba 22,2011 walitoka Bungeni kupinga Papa kulihutubia Bunge hilo. Kitendo hicho walifanya kutokana na kutokukubaliana naye katika mambo matatu. La kwanza wanapinga kwa Kanisa Katoliki kuto ruhusu matumizi ya KONDOMU, la pili kwa vitendo viovu vinavyofanywa na Makasisi ya Kanisa hilo vya kuwadhalilisha watu kijimsia nadhani mtakuwa mnanielewa na mwisho wanapinga kwa Papa kulihutubia Bunge hilo kwa sababu ya kutotaka kuunganisha Siasa na Dini.
    Papa huyo ni mjerumani ambaye amezaliwa Bayern Kusini mwa Ujerumani.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Soma vitabu vya Ufunuo wa Yohana na Danieli.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono kitenda cha kutokuunganisha dini na siasa
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Papa ndiyo walewale magamba tu,kuruhusu watu wazini ndyo lengo la kuruhusu kondom,kunajisi watoto
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Habari hii si ngeni ilishatoka kwenye baadhi ya vyombo vya habari hapa Tanzania mwezi uliopita.

    Haina maana kwamba papa hakubaliki nchini Ujerumani, bali hayo ni mambo ya kisiasa. Na kujua jambo hilo inabidi uielewe historia ya dini katoliki nchini ujerumani na chimbuko la madhehebu ya kilutheri kutoka ukatoliki nchini ujerumani. Mabadiliko na msuguano wa madhehebu ya dini ulianza nchini ujerumani miaka mingi ambapo Martin Luther alipohasi dini Katoliki na kuanzisha kanisa la kilutheli.

    Mwendelezo huo na ukitilia maani kwamba kuna baadhi ya wabunge katika bunge ni Waluteli ni dhahiri kilichotokea kimefikwa vazi la kisiasa wakati nyuma ya pazia kuna mantiki nyingine yenye mwelekeo wa mikinzano ya kihistori. Historia ya kuzuka kwa Kanisa la Kiluteri nchini Ujerumani ilianzia kwenye ujenzi wa kanisa kuu la Peters, Vatican-Roma miaka hiyo. Sipendi kueleza historia yote hapa kwa sababu huu si uwanja wa dini.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,969
    Likes Received: 6,674
    Trophy Points: 280
    Duh ila si vyema kuchanganya dini
    na siasa jambo hili linaathari vby
    hapa tz linakamata kasi
     
Loading...