Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poor Media Houses and Journalists

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sophist, Nov 2, 2010.

  1. Sophist

    Sophist JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 1,574
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha kuona kuwa vyombo vya habari vinashindwa wanashindwa kutangaza matokeo ya kura za urais katika majimbo ambapo kura zimekwishatangazwa kwa kisingizio kuwa wanasubiri matokeo hayo yatolewe na Tume. Hii ni aibu hasa kwa kituo kama ITV ambapo leo asubuhi nimemshuhudia Leinfred Masako akimzuia mwandishi kuripoti kura za mgombea urais kutoka Morogoro kwa kisingizio kuwa matokeo hayo yatatangawza na Tume muda ukufika. Maana ya hali hii ni kuwa waandishi pamoja na vyombo vyahabari wamepewa specific instructive details juu ya namna ya kutangza matokeo ya kura za urais; shame!!!!!!!
    Ki misingi ukweli ni kwamba kura za urais zinatangazwa katika ngazi ya majimbo sambamba na kura za ubunge, hivyo hakuna sababu ya waadishi kushindwa kutangaza matokeo ya kura hizo. Wala kutangaza kura ambazo tayari ROs wametangza katika majimbo siyo kuvunja sheria. It is sheepish behavour na kujikomba komba kwa waandishi na vyombo vya habari husika.
    Haiingii akilini kuona vyombo vya habari vinatangaza kura za ubunge jimbo la Hai lakini vinaacha kuripoti kura za urais katika jimbo hilo, wakati kura za ubunge na urais zimetangazwa kwa wakati mmoja! Mbaya zaidi vyombo hivyo hivyo, tena bila kuhoji, vinakimbilia kutangaza matokeo ya kura za urais na ubunge katika jimbo la Peramiho! Hata wanashindwa kuhoji inakuwaje matokeo ya Peramiho yatoke kwa seti, wakati matokeo ya Hai yatoke kivyakevyake.
    Majimbo anakoungwa mkono Kikwete, matokeo yanatangazwa kwa seti, anakoungwa mkono Dr Silaa/Chadema, matokeo yanatoka kivyakevyake.
    Waandishi/vyombo vya habari tuondolee aibu hii.
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani ni aibu!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Wako bize na ubunge
     
  4. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Shame on you Media house TZ.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hasa ITV yaani wana upendeleo wa wazi kabisa kwa CCM.
    Huko ni kujipendekeza.
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kunawaandishi au wanahabari tanzania?
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yaani ni wa@,<€?¿*%.:-(
     
  9. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  10. e

    elibariki Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Your very correct bro hii imenisababisha nisiangalie hata hizo tv station,kwa kuwa report ziko biased kweli.Njaa tu inawasumbua hawa halafu wamesahau kuwa huwezi kuizuia mvua kunyesha!!!!!!!!!!
     
Loading...