Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poor Gadner

Discussion in 'Celebrities Forum' started by BIN BOR, Jan 27, 2011.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwenye facebook page ya Gadner Habash, picha zake zote yuko na mwanadada Jide. Ina maana Gadner hana private life zaidi ya kuwa na Jaydee? Ukiingia page ya Jide, ni tofauti kabisa........au ndo penzi kukolea wajameni?
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    hypo tu ni mkware kuliko unavyofikiri
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wenye busara ukiangalia tu huo mchezo unajua nani mtafutaji:coffee:
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    acheni hizo, mitanzania ndivyo tulivyo, mtu akimpa kipaumbele mkewe/mumewe mnadhani yupo after something, ni mapenzi tu hayo, jamaa amechoka na vicheche na anaogopa kufa na ngoma.
    i like this guy,anampa support sana mke wake and ofcourse jide deserve a true love, she is hard working, down to earth and faithful to her husband
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tujifunze kujali maisha yetu binafsi na sio ya watu wengine,kila mtu anaishi anavyotaka.
     
  6. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What then is the use of the celebrity forum, hebu tujifunze kuwa kama wazungu, kama huna cha kuchangia unachungulia na kusepa. Hii ni forum sio majungu, wewe ni premium member lakini mshamba.
     
  7. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yaani kuna tofauti kubwa sana kati ya forum za bongo na forum za majuu. TMZ kila siku inajadili maisha ya mastaa wa ulaya lakini hutakuta comment za kishamba kama hii yako, sorry mzuanda lakini katika dunia ya leo heshimu mawazo ya watu hata kama hukubaliani nayo. Ndio maana hatuendelei kwa kujifanya wanafiki.
     
  8. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe inakukera nini?
     
  9. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimesema inanikera? Acheni unafiki, kama hamna cha kuchangia kaeni kimya.
     
  10. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red: Kwani kila wanachofanya wazungu ni sahihi? Waafrika hatuwezi kuna na mitazamo na namna yetu ya kufikiri? Kwa hiyo wazungu wakianza kujisaidia barabarani wewe utaiga?
     
  11. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Achana na ya kujisaidia barabarani, unajiabisha unapokuwa kijibwa cha Gadner na ukiona kasemwa unakuja juu, nini maana ya JF kuwa na page ya celebrities. Tuige mifano bora kwa wenzetu......BADILIKA, KUBALI UMECHEMSHA.
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Huyo Gadner mwenyewe simjui, nimeondoka bongo siku nyingi, ukiniuliza celebrities ninaowakumbuka mimi ni akina TX Moshi William (marehemu), Remmy Ongala (marehemu) Suleiman Mbwembwe (Marehemu) Asosa etc. Hao ma-celebrity wa siku hizi siwajui na hivyo sina sababu ya kutemtetea au kuwa "kijibwa" cha huyo Gadner unayemsema. Ndio maana sikusema chochote kuhusu Gadner ila nikakurekebisha kauli yako ya kuwa "TUIGE WENZETU WAZUNGU".

    Nafurahi umejirekebisha (hapo kwenye blue).......na hapo kwenye kijani nafikiri huo ujumbe ulikuwa unajiambia mwenyewe na ni vema umebadilisha/umeboresha kauli yako. Ukisematuige mifano bora hapo nakuunga mkono.
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eubu tupe fb yako na wewe
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kumbe unadhni celebrity forum ndio hakuna kutokubaliana.
    Umeshasema private life alafu bado uunajiuliza na kutaka kuifutalia private life ya Gadner. mhhhhhhh tukueleweje sasa. kwamba unataka private life yake iwe public kwako????????

    Great thinkers wengine bana
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo ni nini.............Jide si mkewe?????
     
  16. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ndo shida ya mwanaume kukubali kuolewa hiyo...
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    mlitaka awele za fattybaby??
     
  18. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Deodat umesema tuwe kama wazungu "yeah your right" huku wanapitisha sheria ya wanawake kwa wanakwe kuoana na wanaume kwa wanaume kuoana. Kwa hiyo itabidi tuombe Bunge letu lipitishe sheria na sisi tufanye si ndiyo ndugu yangu?? maana ndiyo kuwa kama wazungu.
     
  19. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kumbe ndio maana wakenya wanatuacha kimaendeleo sie tupo busy sana kwenye mambo ya udaku wao wanakuna vichwa kinu cha nyukilia kinaanza kazi lini? Fly over zinatosha? Sisi huku tunamfatilia Habash na Jide.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu hii ni crap!

    maisha ya watu binafsi waachie wenyewe
     
Loading...