Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poor Dar..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Oct 29, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuishi kwa miaka ya kutosha Dar es salaam... baada ya kuchakachua na kuchakachuliwa na maisha(katika anga zote unazojua)...nadiriki kusema..DSM HAIFAI...HASA KWA MAISHA YA KULEA FAMILIA/NDOA..

    Uongo?:thinking:
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweliiiiiiiiii!
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli aisee tuna wakati mgumu sana wa kukuza watoto wetu kwenye maadili yanayofaa kila siku nikiamka namwambia MUNGU awatunze maana kwa nguvu zetu hatuwezi
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Dar ipi...kwa mtogole au Masaki?
     
  5. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Tena maeneo ya Kinondoni na baadhi ya maeneo ya Mwananyamala. Machangudoa, mateja, vibaka, makuwadi na kila aina ya uchafu.
    Kwa hakika Dar hapafai kabisa kuishi na familia hasa watoto wanaokua.
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yote unayoijua weye...!
     
  7. s

    shwishwi Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlee mtoto katika njia kitika misingi ya dini (neno la Mungu) ndio itakayomsaidia kuhama haitasaidia kila mahali pameharibika sikuhizi.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nenda mbele rudi nyuma...Dar is worse!!na na ukichukulia zaidi ya 70% ni makazi holela... basi ni tabu tupu!!
     
  9. k

    kimondo Senior Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumbani ni nyumbani tu
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa nini ?
    mwenyewe nikiangalia hapa nilipo hapafai sasa wapi patakuwa salama kukimbilia?vijijino or:A S angry:
     
  11. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    umenikumbusha kabla sijaondoka nilikuwa naishi kinondoni iatokea watoto wadogo wa kiume mmoja miaka4 mwingine 3,huyu wa 4 akamlalia mwenzie juu kama anam..... na wote wa kiume,mzazi wa aliyelaliwa akaenda shtaki iustaarabu wazazi wa waliolalia wakacheka sana wakiona sifa kumbe huyu anayelalia wenzie anaharibiwa na kakake mkubwa wa miaka 13 na kaka mtu anaharibiwa na wenzie wakubwa zaidi nilipohama nikasema ahaste Mungu.
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa .
     
  13. T

    The King JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi hata huko mikoani hali ni mbaya pia.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hili ndio jambo la msingi mengine ni matokeo
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu naunga mkono kwa asilimia zote... maisha ya Dar na hasa maofisini ni ya kufeki na hayana maadili kabisa, heshima ni ndogo na uongo umezidi, wengi tunaishi maisha yasiyo yetu na tunadanganyana sana

    Upigaji ndio usiseme, uzungu koko ni balaa

    Lakini je, tukaishi wapi?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa tukimbuilie wapi?
     
  17. T

    The King JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    that is very true
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,948
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Acid,

    Nadhani solution ni kuishi nje ya mji Kibaha picha ya Ndege na nk.
     
  19. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka wamekutafunia nini?
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Hivi unadhani Machangudoa, mateja, vibaka, makuwadi ........n.k wote wamelelewa na kukulia Dar...?? Kwa taarifa yako wapo waliolelewa na kukulia KIbosho, Rulindi,.........Chiungutwa........... Orkasmet........... Kishumundu........... Kaisho........
     
Loading...