Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poor argentina... Poor maradona

Discussion in 'Sports' started by TIMING, Sep 10, 2009.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wandugu,

    Nimeamka usiku wa manane kuangalia my favourate team playing Paraguay, hadi Dk. ya 73 Argentina wako nyuma kwa bao moja.

    Sioni team formation, kila mtu anacheza kivyake, na hata goalie wa Paraguay hajafanya save for the past 15 minutes

    Maradona has no skills no style to manager this house of talents!!

    Sad
     
  2. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mechi imeisha muda si mrefu, jamaa wamechezea kichapo 1-0. Duh Veron kala kadi nyekundu.
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    jamaa maradona wamfukuze yule ,wakiweza kuhold nafasi ya tano wataweza kwenda kupitia kwenye play offs labda manake ngoma yao ngumu sana.
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    huyo veron ndio kaisha kinoma .
     
  5. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Argentina wa tano, washukuru Colombia wamepigwa bao maana ata hiyo nafasi ya tano wangeikosa. Brazil na Chile muda huu.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mechi zimebaki ngapi kwani ?
     
  7. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zimebaki mechi mbili
    Argentina vs Peru
    Argentina vs Uruguay.

    Colombia kabakia na mechi na
    Chile na Paraguay.
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kwahio akifanya mchezo anaweza kukosa hata hio nafasi ya 5 kama ndio hivyo.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Maradona is a motivator and not a coach.... he has to go!!! hata selection ya timu yake haieleweki; sijaona any use ya wale lethal strikers wake
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Brazil keshamla mtu bao mbili tayari... they are the greatest
     
  11. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Mi nashangaa sijui kwa nini hao AFA wanamwachia wakitegemea labda atajiuzulu,ilitakiwa atimuliwe .Maradona ndio kasabisha hadi Riqulme kagoma kuchezea Argentina
    Pamoja na kuwa na wachezaji mahiri kama Messi,Aguero,Milito,Zaneti,Mascherano,Tevez lakini jamaa kashindwa kuwaunganisha
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Duh hao wabrazil wamempa Chile dozi, alafu mechi za jana naona kama zilikuwa na kadi nyekundu nyingi sana.
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ooh My Argentina, Ooh El Pibo unatupeleka wapi unataka 2010 nisiangalie kabisa World Cup, Mrejeshe Football Geneus Riquelme
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unajua Maradona amekaa zaidi ki-muchacho group kuliko kufundisha soka... Hakuna kitu pale maana sikuona moves ambazo zilikuwa stable, kila wakati palikuwa na loose balls nyingi na final balls karibia zote hazikuweza hata kuingia ndani ya 18

    He needs to continue support the team kama shabiki nambari wani
     
  15. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yes., i said it right from the genesis, kuwa selection ya Maradona kuwa kocha ni more 'emotional' than 'rational'. Kimsingi it has been good for him na bad for the team...'coz at the end of the day amekuwa busy akakosa mda wa kufanya utumbo wake nje ya uwanja, ila wakim-sack tu!, aisee the next week atakutwa kajidunga kupitriza.
     
  16. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine Argentina wanashangaza sana, Maradona ni 'TEJA' tena muda wote huwa amelewa, kisha wanamfanya kocha wa Taifa!

    Naona safari hii fainali za 2010 wasahau, labada miaka ijayo watapata kocha wa maana.
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Sep 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Timu ilikuwa ishalosti. Ndio maana wakamwita Diego awape hamasa. Riquelme akaleta kiburi chake akasepa. Sasa ngoma ni nzito. Ila piga ua Sauzi watakwenda na El Pibo!
     
  18. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu kocha sasa mfanye mumtimue,

     
  19. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ila El Pibo kama atachanga karata zake vizuri basi Sauzi Atakuwepo, nikiangalia mechi zilizobakia siyo nzuri sana kwa Ecuador coz atamkaribisha Nyumbani Urugay, who ever atakayeshinda itakuwa ni Advantage kwa Argentina Provided that wamfunge Peru. Ecuador Akifungwa na Colombia na Argentina akamfunga Peru ina maana Argentina atarudi nafasi ya nne, Ecuador akishinda na Argentina akishinda inaama Argentina watakuwa wanconferm nafasi ya tano kwa Play off na Mshindi wa nne wa CONCACAF.

    Viva Argentina
     
  20. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! El Pibo El Diez atatoka Leo kwa Peru? Wishing him all the best
     
Loading...