Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi: Zizzou Fashion

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Jan 8, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Nampongeza mmiliki wa Zizzou fashion kwa kutoa ajira kwa vijana hapa Dar na pia nampogeza kutuletea vitu quality kwa kweli sijui huyu ndiye yule kijana wa Kinywaranda aliyekuwa na duka na salon pale mitaa ya Delux Mwanza kama niyeye basi tafadhali arudi atuletee salon ya kisasa pale jijini Mwanza kwani zilizopo hazina hadhi hata kidogo,kama ni yeye asikate tamaa kwani najua alikuwa na salon lakini ikafa though haikuwa ya kisasa kama hizi alizofungua Dar
     
Loading...