Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pongezi za viongozi wa CCM juu ya ushindi wa Nasari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Apr 2, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]January Y. Makamba
    [/h][h=6]It's now official: Congrats Chadema and Ndugu Nassari for winning a bitterly fought election. Wana-CCM msife moyo. Jitihada haiondoi kudra.[/h]

    [h=6]Nape Nnauye
    [/h][h=6]Hongereni watani (Chadema) kwa ushindi Arumeru Mashariki. Ninawapongeza mmeshinda! Ndio kauli ya wana Arumeru Mashariki nasi tunaiheshimu! Fanyeni kazi kutimiza mliyowaahidi wapiga kura. Kila lakheri!![/h][​IMG]
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Nape Nnauye
    [/h][h=6]ASIYEKUBALI KUSHINDWA.............[/h][​IMG]
     
  3. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    moja ya maneno ya busara kutoka kwa nape!!!hakika ushindi huu umenoa hata bongo zilizolala!!!!
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,524
    Trophy Points: 280
    Haya maneno yanathibitisha mambo fulani kiutendaji kuwa; wanashabikia sasa yule jamaa kushindwa na kwamba sasa vita ya kujivua gamba ni ya lazima....
     
  5. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kimsingi nape lazima uwapongeze kwani wanaarumeru wametenda mlotaka yafanyike hongera sitta na kambi yenu.
     
  6. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na mkuu wa nchi anasemaje kuhusu ushindi huu au ndo mwekit wa tume ya uchaguz huko ARM hana kaz tena.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,286
    Likes Received: 11,660
    Trophy Points: 280

    Chadema sio watani wa CCM, hatuna utani na wezi sisi.
    Nape unaposema hongereni watani (Chadema) sijakuelewa, ni lini tumeanza utani na nyie wabakaji wa demokrasia???
    Tunatembeza rungu za macho hatuna utani na jambazi sisi.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Comrade Sambala
    [/h][h=6]SALAMU ZANGU KWA WANA TANURI.

    HONGERENI WAMERU...
    HONGERA CHADEMA...
    HONGERA JOSHUA...

    Maamuzi ya wanaarumeru yaheshimiwe.

    Katika Uchaguzi wowote lazima mshindi apatikane.

    Na JOSHUA NASSARI Ndio Mshindi halali aliyetokana na maamuzi ya wengi.

    TUMPE USHIRIKIANO KIJANA MWENZETU

    USHAURI KWA CHAMA CHANGU CCM, KISIMTAFUTE MCHAWI.

    KIJITATHIMINI JUU YA MWENENDO WAKE NA MWENENDO WA VIONGOZI.

    ASANTENI SANA.

    SIASA NA VYAMA NI NJIA YA KUYAFIKIA MALENGO YA KUIJENGA TANZANIA YENYE NEEMA..
    [/h]
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Christopher Magala
    [/h][h=6]Hongera wana CHADEMA kwa ushindi mkubwa liopata huko Arumeru na kwenye udiwani huko Mwanza, Kiwira Mbeya na Songea. Nawapongeza pia wana CUF kwa kushinda pale Msambweni Tanga. Wana CCM yatupasa tukae chini tutafakari kulikoni? Tumeteleza wapi, tukibaini tatizo tuje na mkakati wa namna ya kurudisha heshima ya Chama![/h]
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Jumanne Miraji Simba
    [/h][h=6]SISI NI CCM KAMA TUMESHINDWA TUJIPANGE UPYA ONGERA WATANI..UMOJA WETU NA UPENDO WETU UTABAKI PALE PALE KEBEI FUJO MATUSI UGOMVI SI MSINGI WA TZ YETU..[/h]
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Asante.
    Tena sana
     
  12. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape kakubali haraka kwa sababu SIONI hakuwa chaguo lake. Na ki ukweli ameshangilia kimoyo moyo kwa SIONI kushinwa. Unafanya mchezo kulazimishwa kumpokea mtu uliyemwita gamba kwa heshima zote
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    • Write a comment...












    [​IMG]

    [h=6]Kahumbi Lumola Steven
    [/h][h=6]Hongera sana Mtanzania mwenzetu kaka JOSHUA kwa ushindi ARUMERU MASHARIKI. Hii inaonyesha ukomavu wa Demokrasia Tanzania. Big up WATANI ZETU WA JADI[/h]
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri, nimeipenda.
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    naomba mwongozo kutoka kwa wanasheria,.lusinde anaweza kushitakiwa kwa mitusi yake?
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    • [​IMG]


      John Chiligati Asante mabula kwa salamu na hongera kwa ushindi!ktk demokrsia kuna kushinda na kushindwa ni muhimu tuzoee yote mawili! Ccm tumeonyesha mfano wa kukubali kwamba tumeshindwa Arumeru mashariki, vyama vingine vijifunze somo hili japo ni gumu ktk demokrasi changa kama za kwetu! Nakushukuru tena comred mabula kwa kunipa salamu
     
  17. F

    Freekamanda Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ni moja tu, ushindi..............2015 magamba watakiona cha moto! Hongera CDM
     
  18. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Asanteni watani January na Nape kwa kukubali mapema taratibu wote tutafika kwa amani na sio lazima tuanze kumwaga damu kama ilivyotea mwanza kwa makamanda wa upiganaji kukatwa mapanga.
     
  19. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Christopher,
    Chama chenu kilianza kupoteza muelekeo baada ya kuliua Azimio la Arusha na kuanzisha Azimio la Zanzibar. Marehemu Kolimba aliwaambia mkampuuza, mlipofikia leo kujitoa ni kazi ngumu mno maana viongozi mlio nao leo hawana uwezo wala dira. Walio na uwezo wote mmewapaka matope hivyo hamuwezi kuwatumia tena.
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
Loading...