Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi za dhati MwanaHalisi, Raia Mwema na Mwananchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by DENYO, Nov 21, 2010.

  1. D

    DENYO JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumempongeza dr slaa ila ninaomba wanajamii tusiwasahau media zilizojitoa mhanga kumrusha kihali dr slaa na nguvu ya umma-mwanahalisi, raia mwema na mwananchi ni people's speaker. Tuna mashujaa ndani ya haya magazeti yakiongozwa na kubenea -mwanamapinduzi na ulimwengu jenerali na meena mwananchi. Hawa kama ni ethics za uandishi wanazifahamu pamoja na mazingira magumu na vitisho vya wachakachuaji wamesimama kidete kuelimisha umma, kuibua mijadala, kuondoa utata kwa vielelezo, kuwasha moto, magazeti haya ni wapiganaji tuliosalia nao watakaoikomboa tanzania. Tupo teyari kununua raia mwema na mwanahalisi tsh.1000 kwa moja kama mchango wetu kwa utafiti na uzalendo wa magazeti haya mnatisha mnakubalika -big up mwanahalisi team, big up raia mwema team as well as mwanachi team-keep fighting, keep going, dont loose track, wekeni mambo hadharani elimu ya uraia ni muhimu
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh yes the three are may best newspepers. Can not afford missing any. Keep up
     
  3. K

    Kiti JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Keep it up I will always love you
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmelisahau Tanzania Daima. Au kwa vile lenyewe ni gazeti la mmojawapo wa wanaCHADEMA? But nafikiri linapokuja suala la kupongeza tulipongeze na lenyewe pia. Haya magezeti ni kioo cha mabadiliko ya kweli nchini kwetu.
     
  5. D

    DENYO JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sorry just forgot the guardian on sunday for rashid shamte unacceptable behaviour -they deserve a hug!
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tanzania daima pia
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tusiwasahau na watu binafisi kama akina Mama Analelia Nkya na Buberwa Kaiza mimi nimewapenda njiasi wanavyo chukuwa msimamo juu ya madai ya katiba mpya na tume huru ya uchaguzi. Big uppppppppppppppppp!
     
  8. C

    Cosmo 1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Wadau wa JF, naona mpo makini kila kona. Ni kweli katika magazeti yote miliyotaja hapo juu sioni kama lipo la kupingwa, zaidi ya yote katika kipindi kilichopita cha uchaguzi na mpaka sasa, Magaezi yote hayo yalikuwa na habari za kina na kwa mapana kwa habari zote zilizoripotiwa. Angalia gateti la Raia Mwena jamaa anavyofuatilia ile Hali ya kule Karagwe. Kwa ujumla wake wote nawapa Hongera.
    Pia kama kuna mtu anataharifa ya Jimbo moja la Tandahimba kama khali imkuwa shwari baada ya wana usalama kupelekwa kule kutuliza.
     
  9. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam zangu za dhati kwa Mgaya...fantastic contribution
     
  10. m

    matawi JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Lwaitama, Kitilla mkumbo pia. Haya magazeti mimi huwa nayanunua bila kusoma vichwa vya habari maana hawajawahi kuni let down. Big up sana wapiganaji wapenda haki wako nanyi kwa sana hasa Saidi kubenea alivyomwagiwa tindikali mpaka leo hua inaniuma why??????
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    DR. Lwaitama is my favorite analyst
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    PONGEZI kwa Ulimwengu, Mbwambo, Padre Karugendo, Dilunga, Kubenea na Wengineo bila kumsahau Mabala a.k.a Ayah za Hidaya!
     
  13. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    These are the only newspapers that i can read in Tanzania!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pamoja kiongozi Lukolo...mi hata buku 5000 ntanunua tu kwani kitu gani
     
  15. S

    Sir Leem JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kumbe haya Magazeti yaliegemea upande mmoja ok!!! ok!!!
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nami natoa pongezi zangu kwa Mbasha Asenga, Ndimara Tegambwage, Hilal Sued na Ezekiel Kamwaga -- waandishi mahiri sana wa makala wa Mwanahalisi.Big up, men!!!!
     
  17. b

    bojuka Senior Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bila kumsahau pr. baregu manake kapoteza na kazi ili kusamba ujumbe wa kuwakomboa watanzania waliokata tamaa.
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna waandishi wachache sana wasio hongeka kirahisi au kuwa vibaraka wa chama tawala kitu ambacho kimewashinda watu wengi pamoja na wanasiasa, wanaharakati na hata taasisi kama vile redet na hii njaa mbaya sana ndiyo iliyowafanya CUF. Wakawalambe ccm miguu na kuwasaliti wananchi ambao wengine waliotoa hata maisha yao wakitamani mabadiliko.

    Nawashukuru mwanajamii aliyeleta mada hii jamvini na wengine kuchangia maana kuna watu mbalimbali ambao walihatarisha mpaka maisha yao kwa ajili ya kusema ukweli mpaka ushindi ukapatikana na kuporwa ccm.

    HUO NDIYO UZALENDO WA KWELI WA MTANZANIA MPENDA HAKI
     
  19. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,217
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hayo ndiyo magazeti pekee hapa TZ yenye akili na ambayo hayana UNAFIKI,they dare talk openly!
     
  20. W

    We can JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pia Joseph Mihangwa wa Raia Mwema na Dada mmoja wa ITV aliyekuwa akifuatilia kampeni za uchaguzi, jina limenitoka, NAMFAGILIA.....!
    BRAVO pia kwa watangazaji wawili wa RFA/Star TV....wanajijua, nafuatilia majina yao.
     
Loading...