Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi za dhati kwa Rosemary Mwakitwange.........Kazi nzuri jana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Oct 24, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Watanzania tujenge tabia ya kupongezana mwenzetu anapofanya kazi nzuri na jana bila ya usimamizi wa karibu na wenye utashi uliotukuka wa dada yetu Rosemary si dhani kama mdahalo wa Dr. Slaa ungelifana jinsi ulivyofana.

    Maswali ya awali ambayo Rosemary aliyauliza yaligusa karibu nyanja zote ambazo sisi wasikilizaji tulio mbali tungelipenda kuyauliza na kumaliza kiu tuliyokuwa nayo na huyu mgombea Uraisi ambao sis wengine tayari tumekwisha kumbatiza rasmi Raisi Mtarajiwa.

    Hata wale waliokuwa na maswali na walioruhusiwa kuuliza walijikuta wakirudia hoja zile zile ambazo Rosemary alikwisha kuziuliza.

    Ninachukua nafasi hii kumpongeza kwa niaba yangu binafsi na ya watanzania wengine ambao wanakubaliana na mitazamo hii.................Keep it up.
     
  2. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa thread yako nzuri, binafsi huyu dada alifanya kazi professionally hivyo ni juu yetu kumpa moyo na kuwa mfano wa kuigwa. Siku zote huwa nasema in our country, Tanzania! there are smart people who can do wonders to develop the country. But politics ndo inaharibu kila kitu wakati wanaoingia ndani ya politics wanapoamua kutumia gharama zozote kuingia madarakani kwa manufaa yao binafsi.

    Bravo sister Rosemary.
     
  3. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dada Rosemary ni genius! She has always impressed me and yesterday she demonstrated her true colors, straight to the point and exploring questions! Bravo Sister!
     
  4. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu dada anajishughulisha na nini baada ya kutoka kwenye MAGAZETI YA ROSTAM AZIZI ?, cause jana amefanya kazi nzuri sana
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    :thumb: Rosemary. Huyu dada ni mwenye weledi mkubwa na mbunifu. Nilibahatika kufanya naye kazi Asasi moja ya Kimarekani. Ni mtu straight asiyekubali uonevu wa aina yeyote ile.
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama hakuwa professional, waliouliza maswali jana wangekuwa kama nusu ya waliouliza.... Utaona alivyoamua kuunganisha maswali na kumfanya Dr aweze kuyajibu kwa pamoja comprihensively!!

    Nilikupenda Rose.. Cool, collected, No nonses, Nondo_nondo, focused etc... you delivered...!

    Karibu Jamiiforums... unigongee Thanks.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hivi ameolewa?
     
  8. C

    Chesty JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    No doubt, she was excellent, Kudos!
     
  9. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nampongeza Rosemary Mwakitwange kwa kazi nzuri aliyoifanya jana 23-10-2010 kuanzia saa 1 hadi 3 jioni na hasa ku'organise' mdahalo. Hata alipokuwa New Habari (2006) Ltd juhudi zake zilionekana za kufanya paya day (ya mshahara) iwe tarehe 26 kila mwezi na baada ya kuacha kazi siku hizi wafanyakazi wanalipwa kila baada ya miezi 3 (siku 90). In other words, wanalipwa kila baada ya tarehe 90 au zaidi.
     
  10. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Is unfortunate that I dont know the lady, Kindly JF tupeni CV ya huyu dada
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Pamoja na kwamba simfahamu sana lakini kazi aliyoifanya jana ilikuwa kubwa na zuri sana yenye mafanikio, Hongera sana dada ROSE kwa kazi nzuri. Ilipendeza sana!!!!!!!!
     
  12. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hongera sana dada Rosemarry, mdaha, uloclo ulipendeza sana, uliweza controll the audience vizuri sana, na ulimpa Dr. Slaa muda wa kujibu hoja ulionyesha kabisa how professional you are, bravo sister.
     
  13. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu dada Rose na akina Generali Ulimwengu, Shivji, Dr Azaveli Waitama, na baadhi ya wasomi wachache tunaowajua ni kati ya 'vifaa' muhimu sana ambao jamii yoyote ingesisimka kuwa nao maana kila wanachokaa wakabuni kinakuwa na value isiyatarajiwa na ndio maana watawala na mafisadi hawawawapi nafasi. Hongera sana Rose. Tunakuombe upange mdahalo wa mwisho ijumaa usiku pia ili Rais mtarajiwa afunge kitabu cha historia ya ukombozi na kila mtanzania ampe kura ya NDIYO hapo 31 Oct. Ndiyo fursa pekee ya kufa au kupona kwa taifa letu. ITV, Mwakitwange, Ulimwengu na waandaaji wote, hongereni sana. Tupeni tena raha Ijumaa usiku tafadhali. Kama sio kupitia ITV, basi hata chanel nyingine kama STAR TV, Tumaini au hata Mlimani TV.
     
  14. sholwe

    sholwe Member

    #14
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ilikuwa nzuri sana, hongera dada Rose.
     
  15. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2010
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nami naungana na wenzangu kumpongeza Rosemary Mwakitwante. Mimi ninampongeza kwa jinsi alivyokuwa akimpa heshima Dr. Slaa, hasa the way she was addressing him.
     
  16. T

    The King JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera sana dada Da Rose, ulikuwa makini sana katika mahojiano yale na uliifanya kazi ile vizuri sana, Kula tano zako ^^^^^
     
  17. a

    adoado Member

    #17
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mna mpongeza kwa lipi wakati amekoroga akuficha upona wake aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    :thumb: Dada ROSEMARY MWAKITWANGE. Kazi nzuriii
     
  19. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Nampongeza dada Rosemary Mwakitwange kwa kazi nzuri ya kuratibu mdahalo wa jana 23-10-2010 kuanzia saa 1 hadi 3 jioni. Mimi nilipofahamu kuwa ni Dada Mwakitwange au Jenerali Ulimwengu ndio wanaendesha mdahalo, nilifarijika. Hata kama angekuwa ni mwanaharakati dada Ananilea Nkya au dada Kijo Bisimba napo ingekuwa poa tu, maana hawa ni watu neutral.Bravo dada Rosemary!
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Adoado jipange ueleweke. Hiki sio kijiwe cha wababaishaji.
     
Loading...