Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi udomasa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by shugri, Jan 16, 2011.

  1. shugri

    shugri Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu ingawa niko mbali ila taarifa za kuaminika kutoma UDOM- Chimwaga dakika chache baada ya kiako na waziri mkuu kimethibitisha kwamba wahadhiri wa UDOM walikuwa wakichakachuliwa mishahara yao na waziri mkuu kaahidi kuwa ndani ya mwezi wa pili kila mhadhiri atapata haki yake- napenda kutoa shukrani za dhati kwa viongozi wote wa UDOMASA na wahadhiri wote wa UDOM kwa Ujumla- ama kweli furaha niliyonayo haina kifani- LEO UDOM imenifundisha kuwa HAKI TA MTU haipotei- SASA KIKULA KUJIUZULU LINI?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wahusika wawajibishwe kama ni hivyo. Haiwezekani watu wachakachuliwe mishahara yao kisha watu wachekelee.
     
  3. shugri

    shugri Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu nipo na wewe kwa asilimia 1000%
    NANI MWIZ? NA MBONA HATUJASIKIA HATUA ZITAKAZOCHUKULIWA?
     
  4. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    igweeeeeeeee!
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hali hii inatisha sana kila haki ikipatikana kwa njia ya migomo kweli nchi itakuwaje si kila siku itakuwa migomo na maandamano tu? Uongozi wote uchukuliwe hatua za kinidhamu na ziwekwe wazi ili iwe fundisho kwa watu wengine wenye tabia kama hiyo.
     
  6. B

    Baba Tina Senior Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MLACHA anasubiri nini kujiudhuru?????????????? Huyo ndio chanzo cha hayo yote.
     
Loading...