Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi nyingi sana ziwafikie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Topical, Dec 26, 2010.

  1. T

    Topical JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WanaJF wafuatao: Reverend Masanilo, Buchanan, October......

    Kwanza, Wana akili sana na michango yao inatija sana kwa Taifa hili, of course bila michango hapa JF ingelala sana

    Pili, wanawapenda sana wa Tanzania except waswahili hawapendi wanaozungumza kiswahili

    Ninawapongeza tena zidisheni michango hapa JF mtabadilisha Tanzania...

    These members have very constructive idea...

    wote tuige mifano yao..

    I love Tanzania
     
Loading...