Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi Mkoba na mahakama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Jul 30, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Natoa pongezi kwa rais wa CWT kwa msimamo ulioonyesha, unastahili pongezi maana hujaonyesha kutetereka. Aidha pongezi kwa walimu wengi kwa kuitikia mgomo huu kwa kushikamana na kuwa kitu kimoja. Nawalaani baadhi ya walimu wasaliti wachache kwa kutoshiriki mgomo katika siku hii ya kwanza. Mnataka CWT ifanyaje sasa.

    Nimepata taarifa kuwa kuna shule chache sana huku Mufindi ambazo hazikushiriki mgomo mojawapo ni shule ya sekondari ya Nyololo, walimu wake walienda shule jambo ambalo linapaswa kulaaniwa na walimu wote. Ukombozi wetu walimu utatokana na juhudi zetu wenyewe.


    Nichukue nafasi hii kuishukuru mahakama kuu kitengo cha kazi kwa kusimamia haki hasa katika suala la mgomo huu wa walimu kwa kutokuinterfere HONGERENI SANA KWA KUSIMAMIA HAKI. Kwa vile CWT tumefuata taratibu zote tunaomba tuachieni uwanja na serikali hii dharimu isiyojali utu bali viongozi wamejaa ubinafsi na kutupuuza walimu.

    MAPAMBANO YA KUDAI HAKI YANAENDELEA ALUTA CONTINUA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. T

    Tuandamane JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 2, 2008
    Messages: 1,220
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wasi wasi wangu tu ni maisha yake.. hawa watawala sikuhizi hata akili hawatumii, wanaua wanaharakati wanavotaka hata hawako ma kini wala kufikiria matokeo, MUNGU amkulinde Mkoba
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nauliza wakuu, je? Hawa jamaa hawawezi kuzuia mshahara wa mwezi huu?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CWT wamefanya mambo yao kwa umakini sana...JK na serikali yake kwa kweli wanashindwa kuongoza in all fronts..hivi kwa nini usijiuzuru JK uitishwe uchaguzi wa mapema ...
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nawaunga mkono. Natumaini kesho itakuwa zaidi hata wale ambao hawakugoma malaika atawatembelea this niight
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Huo utakuwa moto mwingine,usiozimika!!!Wasijaribu kabisaaaa!!!
     
  7. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,342
    Likes Received: 5,920
    Trophy Points: 280
    ngoja niwah msitu wa pande, naweza kumuokoa m2.
     
  8. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viongozi wakuu wa CWT ni lazima walindwe na walimu wenyewe 24/7.
    Ulinzi ni jukumu letu wenyewe wananchi,
    Polisi wana vaa uniform tu.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    unajua bana hakunaga mtu mnyonge duniani. utaweza sema fulan hata nifanyeje hafurukuti kwangu kumbe bana ni tofauti kabisa, atavumilia sana lakini ipo siku ataamka tu na kuonyesha yeye ni nani.

    huu ni wakati wetu waalim kuonyesha kwamba sababu tunayo, nguvu tunayo na nia tunayo kamwe htaurudi nyuma mapambano yaendelea............ALUTA CONTINUA.
     
  10. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    wasiwasi ungekuwepo kama wangeshirikisha wanaharakati lakini hili kunji cwt wameandaa peke yao tena kwa umakini mkubwa.
     
  11. Mzururaji

    Mzururaji JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,206
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    wewee wakileta hyo ndo watajua hasira za hawa watu zpo wapi mana hata wasio goma watagoma totaly zen hali itakua mbaya
     
  12. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    usihofu wewe
     
  13. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Mkoba Gratian hatakuwa home toka juzi wasimULIMBOKA
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka usiogope...wasipotulipa this month, watalipa next month ikiwa na ongezeko la maana!!! Wory out...LIWALO NA LIWE....!!
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh...!!! Kumbe tupo wengi humu..na wewe you are a teacher???
     
  16. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Pse itisheni mkutano na wazee wa Dar es Salaam.
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii game inaweza kupigwa kule Kazimzumbwi. Wadau wa mitaa hiyo kaeni chonjo.
     
  18. N

    Njangula Senior Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie mkuu tena ndani ya Ludewa.
     
  19. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heri shujaa aliyekufa kuliko mwoga anaeishi, walimu acheni woga kwani woga ni dhambi kubwa kuliko uzinzi.Kesho moto uwe mkubwa mara 700 zaidi wale ambao tulienda shule leo kimakosa kesho kaa hom kula zako bata mpaka kuku washangae
     
  20. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hata mimi teacher mkuu
     
Loading...