Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi Mh.Mnyaa kwa Swali hili Bungeni Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Jul 3, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Swali la mh mnyaa kwa wizara ya habari ilikuwa ni kutaka kujua kama serikali inacho chombo kinachoratibu mijadala na hoja zinazotolewa na vyombo vya habari nchini na kutaka serikali kuwasilisha bungeni ikionesha utekelezaji wa hoja za wananchi kupitia vyombo vya habari.

    licha ya kuwa waziri amejibu kwa ujumla bila kutoa majibu muafaka lakini nimefurahi sana kuona wabunge wanaanza kutambua na kuthamini michango ya kitaalm na maoni yanayoendeshwa na vyombo mbalimbali vya habari huku serikali kutofanyia kazi hoja hizo.

    shukrani sana mh mnyaa

    Byabato
     
  2. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa serikali ya sasa sijui
    DHAIFUUUUUUUUUUUUUUUUUU
     
Loading...