Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi makamanda wa mstari wa mbele

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Jayfour_King, Apr 1, 2012.

  1. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Baada ya kufuatilia kwa siku nzima kutokana na ripota mbalimbali walio mstari wa mbele napenda kutoa pongezi na shukurani zangu za dhati kwa kazi kubwa na nzuri iliyofanywa na makamanda wote wa mistari ya mbele hapa nina maana:
    1.Arumeru Mashariki,
    2.Kirumba,
    3.Lizaboni, na
    4.Kiwira
    Pongezi sana.

    PENDEKEZO:

    Ingawa vitani hakuna kupumzika mpaka vita iishe, napendekeza kwamba kama namna ya kutambua mchango wa makamanda wetu hawa baada ya taratibu za kutangazwa rasmi kukamilika ingekuwa vyema wakapatiwa muda wa siku moja ndani ya wiki hii inayo anzia kesho (Jumatatu tarehe 2) ya kupumzika na kupengezwa kwa ushindi huu wa kihistoria.

    Naamini sasa kama watanzania tumeanza kuamka na kuuona ukweli na pia elimu ya kulinda kura zetu zisichakachuliwe imeanza kuenea miongoni mwetu.

    WITO KWA CHAMA:

    Itumie hivyo hivyo vyanzo vichache vya mapato kueneza elimu ya uraia kwa wapiga kura, kwani ni kigezo pekee muhimu kwa wananchi kufahamu haki zao kama raia, hii itasaidia wao kuamua ipi ni pumba na upi na mchele katika siasa za TZ.
     
  2. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hilo nalo jambo, limechukuliwa
     
  3. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umenena mkuu
     
  4. s

    silao Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nami nawapongeza ingawa bado sijatosheka na habari za Arumeru mashariki
     
  5. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Matokeo yote yamefika kituoni au bado vituo viko mbali?
     
  6. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kwani kiu ya maji haiishi kwa soda!
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana mkuu!
     
  8. B

    Baba Ludovick Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno
     
  9. kanininyo

    kanininyo Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno,poeple power.
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mie nawapongeza chadema kwa hii kazi nzuri ya kutuondoa matongotongo
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Mh rais Dr slaa na Mh Mbowe nawaaminia kazi wanayofanya ni kubwa,I see the future!! T 2015 CDM lazima isajiliwe tu.
     
  12. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    silali nasema silali mpaka kieleweke
     
  13. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tuimbe kwa pamoja,

    "
    i can see clearly now" mara 3.

    pepooooooooooooooooooooooooooooooooooooooz!!!!!!!!!!!
     
Loading...