Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PONGEZI KWAKO WILLIAM J.M kwa uthubutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Apr 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkubwa angalau umejaribu kuona Ugumu na Uraisi wa ulichokiwaza na kukifanyia kazi.
    Nakuomba Ujitokeze utoe shukran kwa ulipofikia,waswahili husema MWANZO MGUMU.
    Mungu awe nawe.
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Umejaribu, umeweza lakini kura hazikutosha, tuendelee kumkoma nyani kama kawaida, hongera kwa kujaribu.

    Respect sana mkuu.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Napenda nikupongeze kwa uthubutu wako....!jf kuna kelele nyingi lakin wathubutu wanaoweza kuweka nia zao public kama wewe hatujawah kuwapata zaidi ya mh regia(rip) na mh mnyika...!

    usikate tamaa!....just be strong and of good courage...!mungu atajibu kwa wakati...!kila jambo na wakat wake.

    nakupongeza kwa kujaribu...so far haya ni majonzi ya jf...!hakuna jf member aliyepenya kwa mujibu wa records za mkuu wa jamvi.

    tuko pamoja william!......


    stay blessed!...

    you are my nr one fun!....(though niko chadema).lakin nakukubali zaidi ya huyu mgombea wangu aliyefeli zaidi....smbdy komu
     
  4. GodFather

    GodFather Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    very true
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    true..................
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ila asikate tamaa ajifunze kutoka kwa wanasiasa kama Banji Shyrose.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...