Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kwa Zitto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Feb 9, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh.zitto kwabwe anastahiri kupewa pongezi kwa kazi anyo ifanya bungeni.
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kafanya nini?
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    thread ya kijinga
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inajulikana ZK ni future ya siasa za bongo; tuambie kafanya nn kipya?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ni bora kunyamaza kimya kuliko kuandika upupu kama huu......kafanya nini sasa???
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nenda kalale
     
  7. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli Jamii forum imeingiliwa na facebooker
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umelogwa wewe!
     
  9. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeshaolewa lakini?Mi natamfuta mwanamke wa kustarehe naye
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vibaraka wake hawa . ... .
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh me mbona siioni ama huwa anajitolea na kufagia bunge,au kutoa vumbi????

    namkubali kwakua ni samart kichwani lakini tatizo lake kubwa ni mnafiki.
     
  12. T

    Trackit Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pongezi kwa lipi?hiyo ndio kazi anatakiwa afanye na wabunge wote ingetakiwa wawehivyo.
     
  13. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona makinda naye anafanya kazi vizuri tu? naye mpe sifa zake basi!
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Facebooker at work!
     
  15. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niko pamoja na wewe mleta mada,
    Watu hawafuatilii habari halafu wanaanza kuuliza anachofanya hapa jukwaani.Nilitarajia kila mtu angeandika point ya jambo analofanya Zitto linalomfurahisha.
    Kwa hakika anafanya mambo mengi sana kwa hii nchi nikitulia nitayaandika hapa. MUNGU AMBARIKI SANA ZITTO, NA MAADUI WAKE WOTE WASHINDWE
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    punguza lugha zisizofaa we dada maana nimeona post zako zaidi ya tatu unaandika lugha zisizostahili, Uungwana na vitendo
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Una jua NICE usikurupuke kuwalaumu waliomkosoa mtoa hoja...Mimi nafikiri hoja nzuri au mtu anapoelezea kitu lazima aweke mifano ndio inaleta points. Sasa usimtetee Mleta hoja tu bila kufikiri
    Mimi siwaungi kwa asilimia mia walio kosoa ila nataka nichangie kama ifatavyo
    1. Ni kweli Zitto ni mchapa kazi mzuri ni mdadidi....hilo hatukatai
    2. Tatizo lake ni mnafiki kwa asilimia nyingi....Kwani baadhi ya mambo huyafanya kwa nia ya kujijenga kisiasa yaani kwake ni bora ashirikiane na mafisadi wa SISIEM kama tu watamjenga kisiasa. Yupo radhi atoe siri za CDM kwa SISIEM ili kutaka umaarufu
    3. Zito wa Sasa si yule wa mwanzo. sasa hivi mafisadi washamtia kiganjani....(Mnafiki!!!)
    4. Pamoja na kumpa sifa SIMUAMINI ZITTO Kabisa siku hizi
    5. Baadhi ya migogoro mingi ya CDM yeye ndiye source
    6. AKILI ZAKO CHANGANYA NA ZAKE!!!?

    3.
     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    We vipi? Kwahiyo unaona hii thread siyo ya kijinga?
     
  19. A

    AUDITOR OF MAFISADI Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    we ni mjinga kupita wale wanafunzi walioandika matusi kweye mitiani ya 4form
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    zito kaibua ufisadi wa kufa mtu hela za fidia ya pamba.
    kwa maelezo zaidi fuatilia bunge.

    nasepa.
     
Loading...