Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pongezi kwa wizara ya utalii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Feb 12, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wana Jf
    naomba niipongeze serikali yetu ya Tanzania kwa kazi nzuri inayo ifanya kutangaza mbuga zetu nchi za nje,nalisema hili baada ya kuona mabango wakati naangalia mechi kati ya sunderland na tottham leo usiku,kwani niliona bango lililoandikwa WWW.VISIT SERENGETI IN TANZANIA,kwa kweli ni mwanzo mzuri na kama tutajitanuwa kimatangazo kwa mtindo huu bila kuogopa gharama Tanzania itakuwa inajizolea mamilioni ya watalii kutoka ulaya na hii ni kutokana na matangazo kwani mala nyingi tunasikia wahenga wakisema biashara ni matangazo

    pamoja tutajenga
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Waziri wake ndiye Ezekiel Maige? Naona kama huyu bwana at least anajua anafanya nini maana anazunguka sana kweny mambo yanayohusu wizara yake!
     
  3. J

    JUANITA Member

    #3
    Feb 13, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UNAWEZAJE KUWAALIKA WATALII KUTEMBELEA TANZANIA KUONA SERENGETI NA WAKATI HUO HUO UNAJENGA BARABARA KUU YA KIBIASHARA (UKIDAI KWA KUWA KIPANDE KIDOGO CHA KILOMETA 54 HAKITAWEKWA LAMI) KUKATISHA SERENGETI - UKIJUA FIKA KWAMBA BARABARA ITAHARIBU UOTO ASILI, NI HATARI KWA WANADAMU NA WANYAMPORI (KIVUTIO KIKUU CHA SERENGETI)?

    WANANCHI WA LOLIONDO (nk) WANATAKA BARABARA NZURI ZINAZOPITIKA KUELEKEA ARUSHA. WALE WA MUGUMU (nk), PIA WANATAKA BARABARA NZURI ZINAZOPITIKA KUELEKEA MUSOMA/MWANZA. HAYO MAENDELEO SERIKALI INAYOSEMA YATALETWA NA BARABARA ITAKAYOUNGANISHA MIKOA YA ARUSHA NA MARA NI LAZIMA YALETWE KWA KUFYEKA SERENGETI NATIONAL PARK?

    TAFAKARI KABLA HUJAANGAMIZA!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wasichakachue mapato tu.
     
  5. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nadhani pongezi ni kwa TANAPA sio UTALII.

    Ila usiulize wametumia kiasi gani.
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ninachojua mm kuna mbongo mmoja anaishi na kufanya kazi UK, ndio alieanza huu mkakati siku nyingi akiomba FA nafikiri na wadau wengine wa soka UK hadi akakubaliwa na ndio serikali ya Tanzania ikaingia. Kimsingi sio jitihada za serikali ni za mtu tu kama ww au mm.. Mwisho wa siku mapato km mjuavyo wanakulaga tu hawa CCM.
     
Loading...