Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi Kwa WILLIAM MALECELA kwa Kuchaguliwa kuwa Mwakilishi wa Wazazi kata ya Kivukoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jun 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    LEO NIMECHAGULIWA KUWA MJUMBE WA KUWAKILISHA WAZAZI WA KATA YANGU KIVUKONI, KWENYE MKUTANO MKUU WA MKOA NA PIA KUWA KATIBU WA ELIMU, MAZINGIRA, NA PIA KATIBU MWENEZI WA KATA YA KIVUKONI, AMBAYO INAHUSISHA HATA IKULU NA VIONGOZI WENGI WAKUU WALIOPO MADARAKANI NA WALIOSTAAFU, AMBAO WENGI WAO WALIKUWEPO LEO NA WAKANIPA KURA ZAO; MY CAMPAIGN WAS GREAT NA NAWASHUKURU WOTE HASA FB PEOPLE KWA YOUR PRAYERS; IN TWO WEEKS NITAINGIA ULINGONI TENA KUGOMBEA UPANDE WA CCM PIA: LOVE YAH SANA PEOPLE NA KIDUMU CCM!! - Le Mutuz!!


    [​IMG]

     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ama kweli huyu jamaa anazeeka vibaya ,tubu uende mbinguni,yaani umeezeeka lakini akili za kitoto kweli
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Subiri kesho ntakujibu nikiwa na desktop
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Swali ambalo huwa najiuliza kwa nini watu ambao wana nafasi ya kusimama wenyewe katika maisha wanahangaika na kutafuta kwa udi na uvumba nafasi za uwakilishi? Kuna nini huko? Ulaji?
     
  5. S

    Sessy Senior Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cheo kina raha yake mkuu na kutufuta umaarufu kwa nguvu zote
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si kunakiupindi niliskia akisema ni mkazi wa segerea, naalijindaa kugombea jimbo iwapo makongoro angeshindwa kesi
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh jamaa yetu anapigana kila mahala. Leo tena anasema Kivukoni ndiyo kata yake wakati juzi tu hapa alisema yupo kata ya Segerea!

    Kumbe kwenye siasa unatakiwa kuwa Abdallah Nyumbanyingi. Kila mahala weka makazi ukisikia kna nafasi ya kisiasa unasema hapo ni kwako unagombea maisha yanasonga mbele. Anyway namtakia kila la kheri katika safari yake ya kisiasa.

    Kata ya Kivukoni ndio ilimtoa Kimbisa kama Diwani na kisha kuwa Meya na sasa ni Mbunge wa EALA. Pia hapo ndipo aliyekuwa Mbunge wa EALA Dr. Masaburi alipogombea UDiwani na kushinda kisha akawa Meya. Mzee cheza kete zako vizuri kwenye Dhumuna unaweza kuingia EALA ama kuwa Meya wa Jiji.

    PENYE NIA PANA NJIA. Naona wewe una nia, njia itapatikana tu.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kuna utukufu huko ndio maana watu wanaweza kutumia mali zao kujiingiza huko.
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    William, naona mambo ya shambani kwako na jimbo lako la Segerea umeacha nalo saizi umejikita Kivukoni.
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ritz unalikumbuka lile container la CCM pale Holiday Out? Siasa za kivukoni zilikuwa pale mkuu ila sasa naona ni parking! Kuna jamaa mmoja mjanja mjanja wa town alikuwa akila pale HO tunamwita Mwenyekiti jamaa fitina za siasa za CCM anazijua mwanzo mwisho. Ndio waliombeba Dr. Masaburi. Akina John Jambele aliyegombea Segerea na Makongoro kwenye kura za maoni naye alikuwa akipikwa maeneo yale. Sijui Le Baharia naye amepikwa pale hasa ile ofisi ya pale garden manake baada ya container kuhama mambo yote yapo garden
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama sikosei huyu jamaa ana nafasi pia ya kuchaguliwa ndani ya halmashauri ya CCM Taifa, aligombea hivi karibuni tu. Swali ni kuwa atawezaje kuzitumikia nafasi zote hizo kwa ufanisi?? Jamaa ana tafuta umaarufu kwa udi na uvumba. Ana uchu kama baba yake CHIGWIYEMISI!!!!​
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    William ana umri gani na Jumuiya ya wazazi inataka watu wawe wa umri gani?
     
  13. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kwanini asiende jaribu kule kwao kwao Mvumi au Mtera?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kimbunga nakumbuka sana aisee! yule jamaa ni kweli fitna ya siasa anazijua hata diwani wa gerezani Mchafukoga, mzee mmoja shombe alikuwa mkuu wa mkoa Dodoma yule jamaa alimpigia kampeni sana maeneo ya mnazi mmoja, tatizo la William, mjuaji sana sijui kama watawezana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sinauhakika Nape kamwahidi nini kwenye uongozi wa chama ila ulaji wa kiaina hii tunatakiwa tuupige vita kwa nguvu zetunzote. Kuongozwa na "aliens" ni matusi
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ritz unamuongelea Saggaf Diwani wa Mchafukoge (90% ya watu wanaoishi Dar hawajui hii kata iko wapi!) ambaye aligombea Umeya na Dr. Masaburi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    William naambiwa hapa kuwa ulitelekeza Watoto watoto huko Marekeni na Ukashtakiwa,ndo kisa cha wewe pia kurudi huku,sasa wewe unawakilisha wazazi wenye Tabia zipi?
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu mgeni wenu yamekuwa hayo tena? Najua Le baharia atakujibu tu japo naona kama siku hizi ameisusa JF baad ya kuwa watu hawamtendei haki kwa kumshambulia; personal attack badala ya kushambulia hoja zake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Safari ya kisiasa huanza kwa kuaminiwa na kuchaguliwa; ndio mwanzo wa safari hiyo... congrats!!!
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kweli watoto wa nyoka ni nyoka!!!amezunguka kooote na kuamua kurudi kwenye si-ha-sa maana ni alisi kwao!hongera Baharia
     
Loading...