Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kwa wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maswa, Feb 22, 2011.

  1. M

    Maswa Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pongezi nyingi kwa wana JF, tujitahidi kuweka taarifa sahihi ili kuelimisha uma ya Watanzania na wana JF wote.
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sawa mkuu hili ni angalizo la muhimu sana!!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    point noted down!!
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa hapa ndio penyewe
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Yaani hapa habari zinapatikana kabla ya vyombo vingi vya habari havijatangaza, muhimu ni kuwa makini na ukweli wa habari tunazoweka hapa!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana katavi.. huwa huchoki kutujuza mapemaaaa ...
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni ktk harakati za kukumbushana 2waungwana
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kulitambua hilo Mh:
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    karibu jamvini kaka!
     
  10. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha jinsi gani wanajf tulivyomakini...cha muhimu tuzikabili changamoto
     
Loading...