Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kwa rpc mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Feb 24, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Waungwana mnyonge mnyongeni lakini haki yake apewe. Nimefuatilia maandamano ya leo kwa umakini mkubwa lakini hasa nikijaribu kudadisi nafasi ya jeshi la polisi katika kusababisha au kuzuia machafuko.
    Niseme tu kwamba kwa jinsi nilivyomsikia Kamanda wa Mkoa wa Mwanza Bw. Sirro akiongea na Radio France International (RFI) nimeamini kuwa ndani ya jeshi lililochafuka la polisi bado kuna watu waungwana. Ukiangalia picha jinsi polisi walivyokuwa makini hakika unakubali kuwa Polisi Mwanza wamejitahidi kuonyesha umakini wao tofauti na wale wa Arusha. Kumbuka shamrashamra zilianza tanu jana,Je angekuwa Andengenye hali ingekuwaje?
    Big up RPC Simon Sirro
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Atahamishiwa makao makuu kula bench!
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Historia itamkumbuka hata hivyo. Ndio Gharama za kutenda haki kwani Tido yuko wapi?
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida yao hawataki mtu muwajibikaji!!!
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami nampongeza RPC mwanza kwa kulinda maisha ya watanzania-kinyume na polisi arusha wauaji!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora mkae kimya asije hamishwa bure
     
  7. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakuna namna Mkuu kama wamepanga watamhamisha tu, tunampa haki yake. Kokote atakakopelekwa akatende haki
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanaotumia akili za kuzaliwa na wale wanaotumia za kuambiwa pekee, Polisi wa Arusha ni mfano wa wanaotumia akili za kuazima
     
  9. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naungana na wote wanaoamini na kupongeza Ueledi aliouonyesha RPC wa Mwanza. Napenda kuwakumbusha wafuatiliaji wa siasa za Arusha kwamba dhambi ya kutotambua Ueledi na Uzalendo alioufanya Basilio Matei yule RPC Arusha wakati wa uchaguzi umepelekea kwenye 'miujiza' anayoifanya Andengenye(RPC wa Sasa). Anajaribu kufurahisha walioona kwamba mtangulizi wake alikosea. Matokeo yake hakuna ueledi au hata busara katika amri wanazopewa polisi wa Arusha. Naamini hata yeye anahangaika na kwa damu iliyomwagika hatapata Amani WALA KULETA ANANI.
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hatutaogoma kutoa pongezi kamwe hata siku moja
    sisi ni wawazi na si wanafiki, hata kama watamwondoa kama unavyosema
    nao wataondoka tu
    kwani unadhani wata-survive mabadiriko ya sasa?
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Jamani nyamazeni asije hamishiwa makao makuu kuwa bench officer kama aliyekua rpc wa arusha baada ya uchaguzi!
     
  12. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera RPC mwanza.
     
  13. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera RPC Mwanza
     
  14. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    kitambo tu mwezi utaandama...being askari bila kufuzu kupiga kibongo bongo haikupi heshima uswahilini...ndio!
     
  15. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hata kamanda Mbowe amemsifia, kamwambia wakimtimua aende CDM watampa kazi aendeleze mapambano kukomboa nchi.
     
  16. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,424
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    RPC huyu ni mfano wa kuigwa! Hata akipeleekwa makao makuu kama matokeo ya kutenda iliyo haki, historia itamtetea sana; historia hiyo hiyo itawahukumu mafisadi watakao m-victimize RPC huyu kwa haki!
     
Loading...