Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kwa Mkandarasi barabara Moro-Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sir echa, Jul 23, 2011.

  1. s

    sir echa Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa moyo safi kabisa napenda kumpongeza/kuwapongeza wakandarasi walioetengeneza na wanaomalizia barabara hiyo,nilikuwa nina muda kidogo sijapita njia hiyo leo ndo nimepita,ki ukweli sikuamini macho yangu jinsi barabara ilivyotulia hasa kipande cha kutoka mikumi hadi iringa kuna maeneo yalikuwa kero kupitiliza kiasi ambacho hata magari kupishana ilikuwa patashika,lakini leo nimepita magari yanapishana vizuri kabisa.

    Tahadhari:
    Wasimamizi na wakaguzi tunaomba wathibitishe ubora wa barabara hizo isijekuwa ni bomu ambalo litalipuka miaka michache ijayo,na wenye magari ya mizigo tunaomba wapitishe uzito ambao unastahili na kuzingatia matumizi bora ya barabara.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wamechemka kwenye Matuta... kwenye kila kitongoji wameqweka Matuta khaaaaa...
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amri ya TANROAD
     
  4. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,214
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu ile road kwa sasa naikubali viwango vyake naona vimetulia.Me nilikuwa napita hata wakati wanaitengeneza kwa kweli ilikuwa tofauti na zile za Igunga-Nzega (za Wachina)!Hii viwango vyake ni kama vya ile ya Nzega-Tinde-Shy mpaka mpakani mwa Shy na Mza.Wale wa-South Africa waliisuka haswa.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndo maana inachinja wa2 daily.
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuna majamaa wanavunja lami nzuri ya zamani ndani ya hifadhi ya mikumi, na kuweka lami yao fake. Kwa kweli ukiona tu utashtuka.
     
  7. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Shukrani kwa niaba ya wenzangu lakini acha niwe mkweli,barabara inavutia ila subirini pot-holes za kutosha after 2 or 3 yrs.Tunajiandaa pia na kipande cha iringa-mafinga(km 69.8) kwa kiwango cha lami.Kwa hii ya mafinga angalau itakuwa bora kwa sababu jiwe litakalotumika ni zuri zaidi kuliko lile lililotumika kuanzia iringa-kitonga gorge-iyovi(km 159).
     
  8. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahaha nimepita juzi,wanaojenga wamejipanga vifaa vya kutosha,nimependa hata mimi,wanastahili kupewa pongezi,ila wakazane.
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Balabala imetulia ile mbaya cjuh kwa upande wa ubora.
     
  10. M

    Malila JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hapo pekundu !!!!

    Sehemu waliyoniburudisha ni jinsi walivyopanua pale Ruaha Mbuyuni/Ilula na Check point, wameweka maegesho ya muda kwa magari makubwa na madogo kando ya barabara kiasi kwamba wanaopita moja kwa moja hawapati shida kama zamani.

    Kutoka Ipogoro kwenda Iringa mjini wameweka fly over ili magari yapite juu na waenda kwa miguu wapite chini. Na wamama wabeba nyululu sasa wanavuka barabara kwa raha zao. Matuta yamezidi pale mlimani kuelekea Iringa mjini.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ile kambi yao imejengwa vizuri sana pale njiani,sijui wakishamaliza ujenzi tutaifanyia nini?
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni iyovi kuja iringa town sio mikumi!
    Jamaa wako vizuri na hata gharama zao ziko juu bse kwa km moja wanatumia atleast a billion wakati mchina wa iringa to mtera anatumia 700mil/km
    Big up sana twangoja mkeka wa iringa to mafinga
    Nb:hawa jamaa ndo walijenga chalinze to moro huwa hawabahatishi JV aarself interbeton
    Na kuna package wanajenga kule sumbwanga.
    I wish wangepewa nchi nzima
    n
     
  13. C

    Calist Senior Member

    #13
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pale hakuna ubabaishaji, imejengwa kwa viwango vya kimatafa nawahakikishieni itadumu kwa muda mrefu sana.
     
  14. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watawapa wamama walio pembeni,wanaopika chakula pale!
     
  15. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wamejitahidi lakini wamejenga tangu nipo third year(2007/08) hadi sasa nimeshamaliza internship. Ngoja tusubiri itakaa miaka mingapi.
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh Big Up sana km barabara ipo Poa.
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Kweli nimeiona hasa ukarabati unaenda kwa kasi zaidi maeneo ya milima ya Kitonga
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ila mpaka sasa washaingia hasara ya. Zaidi ya 1.5billion kwa wizi wa mafuta,cement,guardrails,roada signs kufanywa scaper etc
    Dr G jamaa walianza ujenzi 2009 na sasa wako ukingoni wanahamia ya kwenda mafinga
     
  19. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Boss si kweli mi naenda iringa kila likizo maeneo ya iyovi muda mrefu sana magari yanapishana tangu muda niliotoa hapo na uhakika, labda kama makandarasi wanabadilika
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kijana nina vijana wanafanya pale kama consultant cowi as of today bado km kam 3 kumalizia na wanacomission in two month time.
    Ili wahamie hii ya mafinga i
     
Loading...