Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PONGEZI KWA JF...we are real the great thinkers

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 18, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza nitoe pole kwa waTz wenzangu kwa ajari ya meli iliyotokea kisiwani CHUMBE,Mungu awape moyo wasubira wote waliokutwa na ajali hii. najinadi kwa nguvu kusema Hongera JF kwa kuwa chombo cha kwanza kueneza habari za ajali hii.

    Binafsi taarifa za ajali nimezipata kwa mara ya kwanza kupitia humu,wakati huu vyombo vingine vikipiga miziki (kuanzia saa 7-10 redio karibia zote hupiga muziki tu) JF ilikuwa macho kutuhabarisha watanzania juu ya ajali hii..

    vyombo vyetu vya habari Tanzania vimelala,narudia tena vimelala tena usingizi wa pono.
    hongera JF...
     
Loading...