Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kwa jeshi la Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maengo, Oct 22, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi majuzi mfanyabiashara mmoja mwenye asili ya kichina hapa Tanzania aliuawa na majambazi na kuporwa kiasi fulani cha fedha! Askari polisi walifanya msako na baada ya siku chache wakafanikiwa kuwatia mbaroni watu wanaodhaniwa kufanya mauaji hayo! Pongezi kwa jeshi la polisi!

    swali langu: Je, ni mara ngapi wazawa wamepatwa na mikasa kama hii na watuhumiwa wakakamatwa? Achilia mbali ule ujambazi unaofanywa kwa watu wa kawida, hapa tuseme kwa taasisi za kifedha kama mabenki!
    Je, tuseme askari ni wazembe au wageni ndiyo huwa wanaathirika sana na haya mtukio?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona title yako haiendani na mwili wa habari yako. Kama ulikuwa na nia ya kuwaponda ungesema tu '' Acheni upendeleo jeshi la polisi''
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,979
    Trophy Points: 280
    kumbe bado hawajathibitishwa
     
  4. M

    Maengo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu ila nimeona niwapongeze kwanza kwa kufanikiwa kuwakamata hao wahalifu halafu ndo niwaulize haya maswali! Labda ulikuwa ni uzembe na sasa hv wamejirekebisha!
     
  5. M

    Maengo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni mpaka mahakamani! Sasa ni mara ngap walifikia japo hatua hiyo kwa yale matukio mengine!
     
  6. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lakini mbona kunawatuhumiwa wengi magerezani na wengine wako nje kwa dhamana,
    kwani wote waliwafanyia uhalifu wageni?
    Tuwe fair, Police wametekeleza wajibu wao
     
  7. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe unauhakika gani kuwa waliokamatwa ndio waliohusika? Na kama wamebambikiziwa je? Watu wengi sana wanabambikiziwa kesi ambazo si zao kwa taarifa yako kama hujui!!!
     
  8. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kila anayekamatwa anafikishwa mahakamani, na sio kila aliyekamatwa na polisi na kupelekwa mahakamani anapatikana na hatia. Umewahi sana kuwapa pongezi.

    Je kuhusu kuzuia na kupiga risasi gari lililokuwa na hela baado unawapa pongezi? Kova hajaita press conference kuelezea hilo. Kwa upande wangu mimi naona kitendo hiki ni aibu ya mwaka kwa jeshi la polisi
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wajibu wa polisi ni kulinda wananchi sio kungoja wadhuriwe halafu ndio waanze kuhangaika kukamata watu ambao baadaye huachiwa
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    sisi jeshi ra porisi tuna wajibu wa kurinda wawekezji wa kigeni kwa upekee wa aina yake ili kulinda uwekezaji!!!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    kumba huyu mzee aliyefiwa na mke wake siku za nyuma aliwahi kutoa pikipiki kwa jeshi la polisi tanzania kama shukrani yake kwa jeshi kwa jinsi linavyopambana na majambazi.mia
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni kama sinema tu, polisi na majambazi lao moja na wanawajua vema hata siku wanayofanya tukio
    polisi huwa wanataarifiwa ili wasije ktk eneo
    na baada ya shughuli mgao huwa sawia.wakipunjiwa basi huwageuka haraka na kuwakamata.
    wakishawapeleka mahakamani huchelewesha upelelezi mahakamani baadae wakishalipana huandaa
    nole kwa dpp na kusema hawana nia ya kuendelea na kesi kumbe wameshalipwa.Tanzania ni zaidi ya uijuavo
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    polisi,mahakama,ardhi.TRA na Uhamiaji hospitali vyote vichaka vya kitu kidogo.ukipita jirani lazima uchomwe na mwiba
     
Loading...