Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pongezi habari leo kwa hili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Mar 30, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wana Jf,nimevutiwa sana na ile habari iliyopo ktk gazeti la habari leo la tarehe 30/03/2011,inayohusu (Uozo huu si wa kufumbia macho),kwani ni mala chache sana kukuta gazeti hili likitowa habari za kuonyesha maovu ya serikali zaidi husimama ktk upande wa siasa zaidi na hufanya kazi ya kupambana na baadhi ya vyama vya siasa

    kwa hili sina budi kuwapongeza kwani kinacho tumika na kuibwa ni kodi za wanachi ambao hata wazazi,ndugu na jamaa wa waandishi wa habari leo wamo ndani,Tuzidi kupigania lile jema ili tuweze kutoka hapa tulipo na kupiga hatua moja ama hata mbili mbele
    nakupongeza wewe mwandishi kwani hizi ni dalili tosha kuwa nanyi mmechoshwa na mambo yanayoyofanyika kila siku iendayo kwa mungu,kazeni buti kwani

    tusipofanya sisi nani atatufanyia?
    [​IMG]
     
Loading...