Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi Chadema kuvuka kikwazo hiki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramso5, Jul 31, 2012.

  1. R

    Ramso5 Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Baada ya CHADEMA kunyakua viti vingi vya ubunge ktk uchaguzi uliopita na kuonekana kuwa tishio kwa CCM.

    Mkakati ulipangwa kuwanyamazisha wabunge wa CHADEMA bungeni kwa kuwabana kwa 'miongozo ya spika'kutoka kwa Lukuvi na wengine ili kuwamaliza nguvu jambo ambalo hatukuzoea kuliona ktk bunge la mh Sitta.

    Baada ya CCM kuanzisha na wengine kujibu mapigo na kuonekana sasa ni kero,hatimaye jioni ya leo spika wa bunge amefunguka na kukemea tabia ya wabunge kuomba miongozo na kusema kuwa kanuni haziruhusu na amewasifu sana wabunge leo kwa kutoomba mwongozo hata mmoja.
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    AAAH UYU BIBI SI MZURI KUMFANYIA REFERENCE, KESHATUARIBIA SANA BUNGE LETU, AU WABUNGE MACHACHARI AKA MAJEMBe LEO HAWAKUUDHURIA????
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    kumtaja bi Kiroboto kumeharibu habari! Aargh! Ngoja nifuturu
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Anajikosha tu huyu mmama hana kitu ni kibaraka wa mafisadi na serikali dhaifu
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,035
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Pro-Chadema JF wana vituko viti 23 vya ubunge ndio vingi.
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    mkuu hata vivyo sio haba!
     
  7. M

    Mabala The Farmer Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani kuleta mambo ya CCM na Kiroboto humu jamvini na tunaswaumu zetu mimi mtanifanya nianze kunywa Pombe na Ramadhani yenyewe basi. Kichefuchefuuuuuuuu
     
  8. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiki si kikwazo bali nichangamoto zinazolikabili bunge letu,na hii inatokana na ushabiki wakivyama na hii inaonyesha nijinsi gani baadhi ya wabunge wetu wameweka maslai ya vyama vyao mbele na si maslai ya watanganyika.mimi binafsi nitasema CDM imevuka kikwazo siku itakapo kamilisha safari ya kuelekea MAGOGONI
     
  9. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mbunge 1 CDM = CCM 20 jibu sahihi ni 23 X 20 =460 wabunge wa CDM ni wengi wamezidi hata idadi ya wabunge na ndo maana kila kukicha ni CDM tu iwe bungeni, kwenye mbio za mwenge, UWT,TISS Nk. sababu ni wengi kuliko ujuavyo.
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli nimeamini RITZ shule huna, aise CHADEMA ina viti 23? pole sana usiwe unatumia masaburi kufikiria
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtaji mkubwa wa CCM ni ujinga. Sasa wananchi wamepevuka, CCM BYE
     
  12. b

    beyanga Senior Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh hivi unakumbuka sugu aliposema kuhusu serikali kutumia janjaweed?
     
  13. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kwanza hapo umekosea idadi na pia ujiulize kabla ya hapo walikuwa wana wabunge wangapi 2005? na sasa wamepiga hatua au hilo waza mwenyewe na je unafikiri 2015 watakuwa wana wabunge wangapi? hili linajiriidhisha kabisa viti vitakuwa sio ya 120 na bado vile vya wakina mama chezea kabisa bunge la january 2016 utajuta kuijua Tanganyika ambapo tulivyokuwa tumefumbwa macho kama vipofu ilingali tunaona mtaduwa haaa kumbe ndio hivi,,,,, magamba kipindi hicho kwishney,,,,,,
     
  14. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huoni hata haya kusema chadema ina wabunge wengi?

    Mijitu mingine sijui haioni?
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,035
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenye shule ebu niambie wapo wangapi?
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona unatokwa na povu shule huna huna tu go back to school mate.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,035
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mie nawambia Chadema wana wabunge 23 wanakataa lakini hawasemi wanao wangapi...watakutajia kina Rose Kamili watakuambie nao ni wabunge.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwani mwalimu wako wa hesabu alikuambia wingi unaanzia ngapi?
    Na kwa akili yako matope umeshajiuliza kwanini Chadema imeweza kuunda kambi rasmi ya upinzani bungeni?
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nyingi huanza na mbili. Angekosea kama angesema ina wabunge wengi kuizidi ccm. Lakini huenda yuko sahihi, cdm ina wabunge wengi WAKATOLIKI
     
  20. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Presha presha presha ya ninii!? mbona zomba hujiaminii!???, zamani ilikuwa vyama vya upinzani vinajitahidi viwe kama ccm,leo ccm inajitahdi iwe kama CDM!, ngondo igwa!!!
     
Loading...