Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PONDA mbioni kuachiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Oct 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Katibu wa Jumuiya ya Waislamu Tanzania, Sheikh Ponda Issa Ponda, yuko mbioni kuachiwa kwa dhamana muda wowote kuanzia sasa.Taarifa zilizonifikia toka vyanzo vyangu vya uhakika vya Polisi,Usalama wa Taifa na Chama cha Mapinduzi zinasema kuwa Sheikh Ponda atalegezewa masharti ya dhaman ili aachiwe.

    Hatahivyo,Polisi wanaandaliwa kudhibiti hali itakayojitokeza siku atakapoachiwa Ponda.'Kila jambo lina wakati wake.Sheikh Ponda ataachiwa kwa dhamana hivi karibuni.Hali inaimarika kila kukicha' alisema Afisa mmoja wa Usalama wa Taifa. ' Kuana maandalizi ya kiintelijensia yanamaliziwa.Baada ya hapo,kila kitu kitakuwa sawa' aliongeza.Afisa huyo alisema hayo baada ya mimi kumdadisi juu ya ni kwanini Ponda bado hana dhamana ili hali makosa anayoshtakiwa kwayo yanadhaminika. Ni suala la muda tu
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    aachiwe aende kwa wadhamini wake wa Oman
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wamebana mwishowe wataachia tu. Hawana ubavu wa kubana maisha.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aachiliwe lakini hatutaki uchochezi.
     
  5. M

    Mbofu JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bt malengo yametmia kalia sikukuu gerezani! Chezea serikali yetu wewe!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo atarudi selo tu...anaonekana ni mchochezi na hataacha...such ppo belong in jail na sio kwenye community...hana faida yoyote kwa jamii akae huko huko segerea
     
  7. S

    Soki JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,276
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Unaiambia hivyo serikali ya chama ambacho mda mwingi umekuwa mstari wa mbele kukitetea?
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dhamana ni haki yake so, sio ishu kupewa.
     
  9. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,092
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hii ni dunia tu. Wewe ukipewa dhamana ukaona kuwa kupitia dhamana hiyo unaweza kufanya ubabe,we fanya lakini ukumbuke kesho kuna kuulizwa mbele ya Muumba wa mbingu ardhi na kila kilichomo. Siku zote mti wenye matunda ndio hupopolewa mawe. Kiuzalendo alichofanyiwa ni dhuruma hana kosa lakufanya asipewe dhamana.
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dhamana ni haki yake, hivyo sio issue.
     
  11. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adhaminiwe asithaminiwe jela kakaa, na bado yuko jela, hiyo ilikuwa ni kumuonyesha kuwa hayuko juu ya sheria, kakalia koti Kavu huyooo, na akitoka Kwishineeeee
     
  12. washa

    washa JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa ana kwao, kwanini polisi isifikirie kmrudisha kwao, sisi tumechoka na vurugu zake. Nashangaa sana intelijensia za nchi hii, wanasubiri mpaka madhara yatokee ndio waanze kuhanya.
     
  13. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Si aachiwe mitaani ili apate ajali!
     
  14. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,513
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280




    HATA SISI CHADEMA TUNAPENDA IWE IVO
    NDIO HASA MSIMAMO WA CHAMA CHETU
    PIIIPOOOOZ...
    :dance: :horn: :peace:
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa ni utawala wa maana, huyo Ponda angekuwa historia kwasasa!!!!
     
  16. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bado nakumbuka ndugu zetu walivyokuwa wanatamba kwamba kitanuka vibaya sana endapo Ponda atakamatwa...kumbe yalikuwa mambo ya nyuma ya keyboard tu...anyway kama hakuna sababu za msingi wampe dhamana yake ila anatakiwa awe anaripoti mara kwa mara polisi na asitoke nje ya mkoa wa Dar es salaam mpaka hapo kesi itakapokwisha.
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Ni haki yake kupata dhamana!
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    1. Ponda ni sisimizi tu hawezi kuviweka busy vyombo vyote hivyo vya usalama.
    2. Hakuna tishio la usalama kwa Ponda akiwa rumande na hata akitolewa.
    3. Usalama wa taifa sio wasemaji wa ishu ya kumtoa au kutomtoa Ponda
    4. Ponda akitaka dhamana asubiri Alhamis kesi yake itakaposomwa

    Acha kudanganya watu wewe
     
  19. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,376
    Likes Received: 5,940
    Trophy Points: 280
    wangemuweka kizuizini had atakapo pata akili
     
  20. W

    Wizzard Wweed Senior Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ana haki zote za kupewa dhamana kama wezi wengine,wala si mti wenye tunda la aina yeyote hata lenye miba hana.ndo mu-amsha watu wakavunje,kuiba na kutaka kuchinja watu.kama hawezi kuishi nchi ya amani basi aende kwa watu wa mlengo wake middle east au sudan,somalia au NIGERIA kwa ma-firauni wenzie.Wanako uana kama vichaa na ma vampaya.
    *Ile sumu ya ku-oa na kubaka mtoto 6na9 mpaka leo ina watafuna.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...