Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ponda aachiwe mara moja - Lipumba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 26, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa CUF Prof Ibrahim Lipumba ameitaka serikali kumuachilia kwa dhamana Sheikh Ponda Issa Ponda kwani amewekwa ndani kinyume na utaratibu.
    Prof Lipumba amedai kusema kwamba Sheikh Ponda alihusika na uchomaji wa makanisa ni uongo na kitendo cha kumkamata ndicho kilichochochea vurugu zilizofanyika wiki iliyopita.Amesema ili kurejesha amani na kunusuru nchi kuingia katika mfarakano ni lazima kwanza kiongozi huyo wa waislam aachiliwe huru.

    Source:Mwananchi.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    akamuwekee dhamana
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    and this is the next president of the united republic of Tanzaniaaaaaaaa.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Chadema hawakutoa judgement kuwa ponda anahusika ama hawakuhusika ktk uchomaji,iweje lipumba na kauli yake...anataka kudumisha udini as usual,poor Mtemi Pumba
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,493
    Trophy Points: 280
    poor him,
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Amezeeka anaanza kuaibika kisiasa huyu msomi
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    moja ya wanachama hai wa uamusho ni maalim seif na mlinzi wake hivyo uamsho ni ccm b
     
  8. p

    promi demana JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jamaa na chama chake si ndio wafadhili wa Radio na imaan na gazeti Al-nuur.

    Poor you na ama hawezi kuwa Rais wa Tz may be hii nchi iwe inaongozwa na sharia.
     
  9. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndipo mjue wanakopata nguvu akina Ponda.
     
  10. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hajawa nkuu wa nchi anaingilia uhuru wa mahakama, akichukuwa nchi je? Bora amejianika mapema nndini huyo. Sasa kumetulia ndo anakoroga upya hali itibuke? Alikuwa wapi tangia mwanzo? Ponda aendelee kunyea ndoo mpaka ashike adabu tu, sie tumetulia Tanzania yeye anatuchakachua apate umaarufu, ebho!
     
  11. only83

    only83 JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nasikia ni mgombea wao wa 2015 jimbo la Ubungo. ha ha ha ha ha ha ha ha...kweli CUF ni genge la wahuni.
     
  12. p

    promi demana JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa tusahawajua na mbinu zao hizo za kutaka uislimisha Tz.

    Bora hii nchi tumpe philipo Mulugo kuliko hawa jamaa.
     
  13. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kwani chadema ni nani nchi hii?achana na siasa za udini dogo.argument zako ni vapour
     
  14. baba junior

    baba junior Senior Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    prof wa uchum siasa imekutoa uprof.kwshney!
     
  15. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati anagombea Urais kwa nini hakuwa muwazi kuomba kwa Waislamu wenzake tu.

    Wanasema Nyerere alikuwa mdini lakini na wao wanapita kwenye nyazo zilezile. Ni nani sasa atasahihisha makosa ya Nyerere.

    Kama lipumba hakutoa kauli wakati wa kuchoma makanisa hakutakiwa kulitolea kauli suala la ponda kwani ni mwanasiasa tunategemea lengo lake ni kutuongoza kwa usawa.
     
  16. p

    promi demana JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu yakitokea machafuko mengine inabidi na Lipumba naye awekwe ndani anyee ndoo.
     
  17. M

    Mea2 Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    None sense
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    chadema kwa ni kanisa wasingeweza kuwatetea waislam ndio mana tamko lao lilikaa kinafki nafki
     
  19. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wewe ni Profesa wa uchumi, hayo ya ponda ni fani nyingine ambayo unadandia bila kuijua
     
  20. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu Bwana si ndio alihusika na kuhamasisha watu wagomee sensa.., na fujo zilitokea kutokana na maandamano / mkusanyiko ambao na yeye alihusika ? au hayo sio makosa kwa mujibu wa sheria zetu ?

    I might be wrong lakini nadhani Tanzania is a safer place bila huyu ndugu yetu kuwa uraiani
     
Loading...