Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe....

Discussion in 'JF Doctor' started by GP, Nov 24, 2009.

  1. GP

    GP JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    .....Inasaidia Kupunguza Magonjwa ya Moyo


    Matokeo ya utafiti uliofanyika hivi karibuni kuhusiana na unywaji pombe umeonyesha kuwa wanaume wanaokunywa pombe kila siku wana uwezekano mdogo wa kupata matatizo ya moyo kulinganisha na wanaume wasiokunywa pombe kabisa. Utafiti uliofanyika nchini Hispania na kuwashirikisha wanaume 15,000 na wanawake 26,000 umeonyesha kuwa pombe inasaidia kupunguza theluthi moja magonjwa ya moyo kwa wanaume wanaokunywa pombe kila siku.

    Hata hivyo pombe haikuonekana kuwa na faida yoyote kwa wanawake wanaokunywa kila siku.

    Utafiti huo ulifanyika nchini Hispania ambako wakazi wake wengi ni walevi huku kukiwa na wagonjwa wachache wa matatizo ya moyo.

    Utafiti huo ulihusisha wanawake na wanaume wenye umri kati ya miaka 29 na 69 ambao walitakiwa kuandika historia yao ya unywaji pombe na kisha kufuatiliwa afya zao kwa kipindi cha miaka 10.

    Aina ya pombe walizokuwa wakinywa washiriki wa utafiti huo hazikuonyesha tofauti yoyote kati yao.

    Jinsi pombe inavyosaidia kupunguza matatizo ya moyo bado haijakuwa wazi ingawa inajulikana kuwa pombe husaidia kuongeza kiwango cha lipoproteins mwilini ambacho huzuia kolestro zinazosababisha matatizo ya moyo kujijenga kwenye mishipa ya kusafirishia damu.

    Hata hivyo wataalamu wameendelea kuonya kuwa unywaji wa pombe uliopita kiwango ni hatari na husababisha matatizo mengi ya kiafya ambayo husababisha vifo vya watu milioni 1.8 kila mwaka.

    wapwa hii mnasemaje??

    source
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Serengeti serengetiii
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Sasa Porjie ndo umeamua wawe wanaenda kulala hukohuko Zer pub au??
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa, sio mchezo jamaa hapa wamepruvu kwamba biere ziko poa kwenye magonywa ya moyo, ntazinywa sana!!.
    wapwa wanajua mambo ya chuichui ndio maana tuko fit kiafya, TRY IT AT ANY BAR!
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    chui lazima wakulipe hii 'air time' haki ya nani vile....in cash or 'kind'
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulevi wangu ni maji ya K'njaro
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaaaa, naskia tena unachangamka baraaaaa!, itabidi kwenye get tugeza tukuagizie boza zima pale sayansi kwa ajili yako!.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bia
    bierre
    bira
    bier
    cerveja
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Amen
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakataga chupa 3 za moto napata na kitambi cha gafla.
     
  11. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utafiti uliofanyika nchini Hispania na kuwashirikisha wanaume 15,000 na wanawake 26,000 umeonyesha kuwa pombe inasaidia kupunguza theluthi moja magonjwa ya moyo kwa wanaume wanaokunywa pombe kila siku

    Kuwa makini na hiyo theluthi moja na sidhani kama utafiti ulihusisha pombe kama zetu hizi , mwisho kumbuka bado haijajulikana jinsi pombe inavyoweza kupunguza magonjwa ya moyo so wakati unalitafakari hili pia ujue pombe ina madhara mengi sio magonjwa ya moyo tu, kunywa kwa afya!!!
     
  12. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti wenu na uishie kuzimu! Sitakunywa pombe na uwezekano wa kupata magojwa ya moyo kwasababu ya kutokunya pombe haupo!Naamini waliofanya huo utafiti ni maajenti au wajukuu wa shetani
     
  13. GP

    GP JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    karibu sana JF!,
    wewe ni HE/SHE?
     
  14. B

    Binti Sayuni JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Barikiwa ndg yangu,waache hao waendelee kusikiliza uongo wa baba wa uongo (shetani) na maajenti wake ambao wako kazini wakijua wanao muda mchache uliobaki wa kutimiza kazi yao hapa duniani.
     
Loading...