Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe za Bure kwa Wanaojitolea damu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Glucky, Jan 14, 2010.

  1. Glucky

    Glucky Senior Member

    #1
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pombe za Bure Kwa Wanaojitolea Damu
    [​IMG]
    Wednesday, January 13, 2010 5:22 PM
    Benki moja ya damu ya Marekani imeanzisha kampeni ya 'Toa Damu Pata Bia' ambapo watu wanaojitolea damu watapewa pombe za bure ili kuwavutia watu wengi zaidi wajitolee kuchangia damu. Benki moja ya damu ya nchini Marekani iliyopo Tacoma, Washington imeanzisha kampeni ya kugawa pombe za bure kwa watu wanaojitolea damu katika vituo vyao.

    Wachangia damu ambao hutakiwa kuwa na umri kuanzia miaka 21, hupewa kuponi za lita moja ya pombe za bure.

    Kampeni hiyo ambayo inakwenda kwa jina la "Toa Damu, Pata Bia" imewavutia watu wengi kiasi cha kwamba benki hiyo ya damu ina mpango wa kuongeza vituo vingi zaidi.

    Watu wanaopewa kuponi baada ya kutoa damu hujipatia vinywaji vyao toka kwenye migahawa na baa mbali mbali za mjini humo.

    Ili kuwaepusha watu na madhara ya pombe baada ya kutoa damu, kuponi zinazotolewa huanza kutumika masaa manne baada ya mtu kujitolea damu yake.
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Why can't people think about this idea hapa bongo.....ha!ha!ha!ha!ha!
     
  3. Glucky

    Glucky Senior Member

    #3
    Jan 14, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    shure just simple idea but big in outcomes
     
  4. L

    Lwikunulo Senior Member

    #4
    Jan 14, 2010
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ...nakuhakikishia ikitumika mbinu hii hapa Bongo, queque itakayo kuwepo pale Muhimbili blood bank hapatatosha! Si unajua watu wanavyopenda laga...
     
  5. American lady

    American lady Member

    #5
    Jan 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Laga muhimu sana tena za bure breeeeeeeeeeeeeeeeee walai nitazimimina usisikie.
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmh,hiyo damu ikishatolewa ni salama kweli?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jan 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mmmmh hao wanaifanyia nini damu ya walevi?
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama XSPIN na FIDEL80 wameiona hii.
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Nipo hapa natumbua mimacho huku nikitafakari! Afu avatar yako hii! Fidel ngoja aamke!
     
Loading...