Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe ya Kienyeji Yaua Watu 7 na Kuwapofua Macho Watu 10

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Apr 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mmoja wa watu waliopoteza macho yao baada ya kunywa Chang'aa akiwa amelazwa hospitali Saturday, April 10, 2010 3:29 PM
    Pombe ya kienyeji maarufu nchini Kenya kama Chang'aa imesababisha vifo vya zaidi ya watu 7 na kupofuka macho kwa watu wengine 10. Zaidi ya watu saba wamefariki dunia na wengine zaidi ya 10 wamebaki vipofu baada ya kunywa pombe maarufu nchini Kenya kwa jina la Chang'aa.

    Wakazi wengi wa kitongoji cha Shauri Moyo jijini Nairobi nchini Kenya walikimbizwa hospitali wakiwa hawajiwezi baada ya kunywa Chang'aa (Gongo).

    Katika tukio hilo lililotokea jana ijumaa, watu watatu walifariki kwenye eneo la tukio wakati watu watano walipofuka macho hapohapo ya kubwia kilevi hicho cha kienyeji ambacho ni kinyume cha sheria kukutwa nacho.

    Mkuu wa kituo cha polisi cha Buruburu alisema kuwa watu wengi zaidi waliwahishwa kwenye hospitali ya Kenyatta baada ya kunywa pombe hiyo.

    Baada ya kunywa pombe hiyo, watu walianza kutoa mapovu mdomoni huku wakilalamika maumivu makali ya tumbo.

    Hadi kufikia leo watu waliopoteza macho yao wamefikia 10 huku jumla ya watu 7 tayari wameishapoteza maisha yao.
     
Loading...