Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe tunazokunywa jamanii! Zitatutoa roho.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kwamtoro, Jan 27, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot]Jumatatu asubuhi nimefika ofisini, punde nikaletewa bahasha kutoka kwa secretary. Bila kuchelewa, nikaifungua ili nisome kilichopo ndani. Kutahamakii Salary increment, nikafurahi kimtindo, nikasign, coppy nikarudisha. [/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Baada ya kutafakari, nikaona hii siku isiishe hivi hivi. Nikaona nikiwapigia washikaji wanaofanya kazi, watanizungua. Ikanibidi niwatafute washikaji majobless ili furaha yangu itimie. Nikaanza namshikaji wangu wa Upanga aka TBL, kisha nikampigia wa Kigamboni, keko pamoja na magomeni. Nikawaambia kabisa ruhusa kuja na totoziiii. Mida ya saa 11 jioni tukakutana pande za keko, kwa bahati nzuri washikaji wote walikuja single. Kwa utashi wangu nikafaamu mwezi dume January, ukiwa na mtoto alafu kilaji kinalipwa na njemba, unaweza mkuta mwana sio wako mwisho wa siku.[/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Round zikaanza, ya kwanza, pili, tatu, nne, tano sijui zilifika ngapi , sifahamu. Baada ya mimi kulipa bill, nilijichenga nikala kona huyo kimyakimya, huwa atuagi kwa wanaojua. Mungu sio athumani nikafika Stand ya bus. Mara mbagala mwenge ya mwisho hiyo, nikajichoma ndani kuelekea mbezi tangi bovu. Kuingia tu nikaanza kuporomosha matusi kutoka katika kamusi yangu ya tilalila. Nilikuwa naona dunia yote yangu. Mara konda huyo amekuja kudai hela yake, huwa kwa kawaida atuna ubishi kulipa, ile kujiseach pesa mfukoni, holaa, mifuko yote holaa! Daa! Nikakukumbuka nimesahau kuchukua change kwa waiter. Punde, valangati kali likazuka kati yangu na konda. [/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Baadae kidogo valangati likawa limeisha, kufika magomeni naitafuta mkwajuni, usingizi huo. Punde nilisikia kitu kama chuma kimenipiga kwenye paji la uso, kumbe konda kaninyuka ngumi ya kisawasa, akili yangu ikanituma gari imepata ajali. Katika yali ya kutaka kusave, kuruka dirishani, nilijibamiza kwenye uzio wa kati ya kiti cha dereva na abiria. Nilikaa katika siti ya nyuma ya dereva, wanao fahamu ma DCM wanajuja palivyo. Nikapasuka vibaya juu ya shavu karibu na jicho, kutahamaki shati limelowa damu balaa, kufika mkwajuni walinishusha kama wananipa huduma ya kwanza, punde sikuliona gari tena. Bahati nzuru nilikuwa aliwatani kidogo maeneo hayo ya mkwajuni na Moscow.
    [/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Jamaa moja aliniona akanipeleka kwa mshikaji wangu Moscow, haduma ya kwanza kupewa, waliniwekea spirit ili damu ikome kutoka, Walahii pombe ilikata stimu. Jumanne asubuhi niliamka na maumivu makali mno, sura imevimba, nikapelekwa hospital, nikapewa uduma na kupumzishwa. Nikatoa taharifa kwa ndugu na jamaa na marafiki kuwa nimepata ajali ya gari na marafiki zangu usiku. Kwa sasa nipo nyumbani, naugulia ongezeko la mshahara.[/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Pombe, pombe, Why me?[/FONT]
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    ndo umepondeka sura hivyo??
    pole
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Pole sana kwamtoro. Usijali, ajali kazini
     
  4. Mr Chabo

    Mr Chabo Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha yangu tena, krisimas nililala mbele ya nyumba yangu. Asubuhi aibu
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dah Pole sana, Ona sasa umepata cha kusimulia............
    :laugh:
     
  6. semango

    semango JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    daah!kama hii story ni ya kweli then usije ukarudia tena.wanywaji wazoefu huwa hatunywi viwanja vya mbali tukiwa alone, bodyguard muhimu mkuu.wapenda sifa huwa wanapenda sana kuzingua walevi so unaweza kuumia kirahisi sana ukiwa umelewa na uko pekeyako.otherwise ugua pole
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sorry, ulipasuka chini ya jicho au macho yalihama kabisa kama unavoonekana??
     
  8. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1+1=2 lakini kwa walevi huweka 1.
    Utakuta jamaa siku nyingine atarudia kulewa kama hajui nini madhara yake.
    Halafu unaleta hiyo habari humu tuijadili.
    Ugua pole!
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Punguza mpwa!
     
  10. T

    Topical JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajisifia au unajuta?
     
  11. E

    Exav Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    This is what my friend sent me:

    We do not choose to be born. We do not choose our parents. We do not choose our historical epoch, the country of our birth, or the immediate circumstances of our upbringing. We do not, most of us, choose to die; nor do we choose the time and conditions of our death. But within this realm of choicelessness, we do choose how to live.
     
  12. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha pombe mrudie Mungu wako. Ila huwa nasikia wanasema pombe si chai au??
    Halafu wewe unaonyesha si mzoefu
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Siku ukitaka kunywa jaribu kuwa na tahadhari au kunywa mitaa ya nyumbani maana inaonekana huziwezi
     
  14. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,744
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha..Umenikumbusha mbali sana kipindi nilipokuwa mwanachama wa TBL natoka ubungo nazifata popote pale nitapopigiwa simu +kitimoto..ukiniambia twende kwenye mambo ya msingi nakataa..lakini TBL nakwenda..usiku vituko home....hahahaha..

    Kwa wale wako kwenye nchi zilizopitiliza unakwenda.., naked dance club..lol you become crazy for fun.HAAHAHA

    Now i thank God i'm saved

    SOLUTION:STOP IT.uache kwa kumaanisha na washikaji wambie umeacha,,utaweza.next next time you will die..na tutakumiss JF
     
  15. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280


    Najuta, nipe pole
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pole sana ndugu

    samahani pia nina ombi kidogo,unaweza badili avata hiyo?...sio lazima
     
  17. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,821
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280

    Kwa nini? Ohh! nimekuelewa, siyo lazima
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pombe gani hizo? au ulilogwa!!
     
  19. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    5408309.jpg pomb 4.jpg pombe.jpg pombe6.jpg pombe 3.jpg pombe 4444.jpg pombe (2).jpg pombe (3).jpg wanawake_pombe (1).jpg wanawake_pombe (2).jpg [​IMG]
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaah, we sio mzoefu.....
     
Loading...