Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe si Chai, Aibu! Aibu! Aibu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Mar 21, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KATIKA kuonyesha kuwa mmomonyoko wa maadili unashika kasi kila kukicha nchini Tanzania, wapenzi wawili jana wameonekana wakifanya mapenzi hadharani kwa kuzidiwa na pombe kupita kiasi huko maeneo ya Ilala Mchikichini jijini Dar es Salaam.
    Wapenzi hao ambao walizidiwa na pombe walijikuta wakifanya mapenzi hadharani kwenye majani yaliyokuwa yameota katika moja ya njia ya maeneo hayo.

    Tukio hilo lililoshangaza wapita njia waliowengi lilikuwa likifanyika majira ya saa 3 usiku eneo hilo.

    Tukio hilo lilikuwa ni la aibu na la kusikitisha kwa kuonekana wapenzi hao wakiwa wamelala michangani wakiendelea na vitendo vya kimapenzi hadharani bila hata chembe ya aibu.

    Kutokana na tukio hilo ambalo lilizua tafrani maeneo hayo hasa kwa wale wastaarabu baadhi ya wapita njia walionekana na mtandao huu waliokuwa wakihitaji kupita njia hiyo wakiwa na watoto wao walilazimika kukimbia huku wengine wakilazimika kubadilisha njia ili kunusuru watoto waisone tukio hilo.

    Baadhi ya mashuhuda waliokuwa eneo la tukio wanaoishi maeneo hayo, waliokuwa na moyo kuwasogelea wapenzi hao walidai kuwa, wawili hao walikuwa wakionekana maeneo hayo mara kwa mara wakiwa wanaongozana kwenda kwenye vilabu zinavyouza pombe za kienyeji kwenda kupata vinywaji hivyo na walikuwa hawafahamiki walikuwa wanaishi eneo lipi.

    Hata hivyo mwandishi wa habari hii hakufanikiwa kupata majina ya wawili hao, na imeona kutoweka picha kwa kuwa picha hiyo kimaadili isingeweza kutumika katika mtandao huu kutokana na kuwa kinyume na maadili ya watanzania.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hayo ni mataputapu ....!


    hivi ndivyo vitu
    beerobama-300x246.jpg
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kumbe obama anatoka nduki!!!!!!!!!hahaaaaaaaaa
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haa haaaaaaaaa .....! na yeye yumo mkuu
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bado sijajua mkuu wetu nae sijui kama anatumia hii kitu!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    mkulu anakunywa banana .... ukipiga mbili tu akili zinakaa tenge....ha haaaaaa
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo la kilaji kikiishapanda kichwani hukawii kwenda kupimwa akili nakumbuka yamewahitokea hayo last year!ila akaonekana yupo ok
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Na mimi naruhusiwa kuchangia hii thread Kilimasera?
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mhusika ni nani mkuu ..... pia wapo wakulu wengi tuu wanatumia ule moshi mmene ....hukawii kukurupuka ukishatumia..... ha haaaaaaaaaa
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapa na pale za yaliyojili mitaani
    Haya lete nyingine
     
  11. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    be free JF haina ubaguzi mzee
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio maana nchi imechanganyikiwa kabisa wamekosa maadili inawezekana hata machozi ya simba wanagonga sijui tutaishia wapi
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hapana. Obama naye kapata kikombe cha babu haa haa haaa!
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0

    mkuu ..... haka kakinywaji kametulia sana ..unakajua .....ha haaaaaaaaaa

    mbege.jpg
     
  15. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama sijakosea hii ni mbege toka kaskazini mwa tanzania kwa wachaga kilimanjaro!hii kitu nimegonga sana kipindi nipo o level tulikua tunatoroka shule kwenda kwa mama mmoja hv pale ir
     
  16. L

    LAT JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    umepatia

    hii kitu sio mchezo ...ukigonga hii lazima uburudike
     
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sana ni pombe zuri ila sasa kusinzia ndio tabu yake yaani ukigonga sana lazima ulale
     
  18. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    itafika siku utamuona obama loliondo kwa babu we ngoja tu wakati utafika!
     
  19. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Source ya habari yako? picha ziko wapi?
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    huwezi kukuta mtu anaetumia mjani AKA kijiti anafanya mambo a aibu namna hii.....
     
Loading...