Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe!!pombe!!pombe!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by NEW NOEL, Jul 1, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    pombee.JPG
    jamani ijumaa ndiyo hiyo imefika,wengine ndio wakati wa kwenda kupiga tungi!!ila tunywe kwa utaratibu ili tusijiaibishe mbele za wadogo zetu na hata watoto na wake zetu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    mulika mwiziii
     
  3. womanizer

    womanizer Senior Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pombe zinahusiana nini na siasa, hii iende Jukwaa la walevi. Mods wa JF sijui huwa wanalala usiku?
     
  4. M

    Mathematic Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuuuu! huyu Noela sijui kaibukia wapi tena na kutuletea mambo ya ulevi huku wakati watu wanatafakari mambo ya siasa. namshauri apeleke ulevi huu kwenye jukwaa la walevi kwani hapa sio mahali pake. au kama katumwa na magamba ili kudivet mind za great thinkers kwa kudhani wote tumelala basi amechemka,tupo makini 24hrs........
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mods hii nini sasa? Nilidhani kuna mwanasiasa mmoja amelewa chakari na kumulikwa kumbe tunaasana! itoeni hapa hii
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    I miss bongoland!!!!!!!!!
     
  7. T

    Technology JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mods: Unamaanisha walevi sisi JF members au wanasiasa... I am sure hii post umeiacha hapa purposely
     
  8. T

    Tolowski Senior Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uhusiana mkubwa kati ya pombe na politics! Kwani ushahid unaonyesha wanasiasa walevi ndio mabingwa wa kukurupuka na kufanya maamuzi fyongo fyongo! Hata zile mbonji za wabunge wengi bungeni zasababishwa na mipombe! Wenyewe si mnashuhudia madumbwanga ya ngeleja?? Pombe hizo
     
  9. M

    Msharika JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    Raha ya kinywaji ni fahamu kupotea bwana, network ikirudi unaona haya
     
Loading...