Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe ni sumu kali sana mwilini mwa binadamu-fact

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Jul 12, 2012.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    HI MEMBERS,
    KWA KWELI NIMEJUA SASA MADHARA YA POMBE KATIKA AFYA YA MWILI WA BINADAMU.
    TENA WHYSKY NI HATARI SANA KWA MAINI, MOYO, MIFUPA, FIGO, BANDAMA NK.
    MIMI MWENYEWE NILIKUWA MTU WA KILAJI ILA SASA SINABUDI KUACHA MARAMOJA MAANA ITANIUA KWA KUHARIBIKIWA AFYA.
    PIA WENGINE HUSEMA POMBE HUPUNGUZA NGUVU ZA KIUME KWA KIASI FULANI.
    JAMANI TUNYWE KIASI AU TUACHE BUT TUKISEMA TUPUNGUZE KUKONTROL NDO ISHU.

    TUWE WATU WA WATER NA JUICE JAMANI.

    MWENZENU NANG'ATUKA. AFTER ALL HATA KIPATO KINAKATIKA SANA KWENYE POMBE.

    REGARDS,

    hAZO
     
  2. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,126
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Uamuzi wa maana sana utakuwa umeufanya, maana siyo siri, unywaji pombe unalostisha watu wengi maendeleo yao, na kama ujuavyo hii serikali ya magamba haioni sehemu nyingine ya kujikusanyia kodi zaidi ya kilaji, na mtu ukiamua kujiingiza kwenye cheap brew kama gongo, yanaweza kukukuta kama yaliyowakuta hao jamaa wa kigogo mbuyuni, hiyo jana, ambao baada ya kuamua kwenda kupata kilaji cha bei rahisi cha gongo, walevi 9 wamepoteza maisha! Kwa hiyo solution pekee ni kuachana na pombe na kurejea kwenye kinywaji cha asili kinacholeta afya mwilini, ambacho ni TOGWA!!
     
  3. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hongera kwa kuelimisha walevi maana wengi hawakubali kama pombe zinamadhara
     
Loading...