Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe na sigara vyaleta mtafaruku katika ndoa...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kashaijabutege, Dec 21, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki yangu kaniambia kuwa mkewe amemuomba watengane vitanda kwa kuwa mama hataki harufu ya pombe na sigara. Rafiki yangu hataki kufanya hivyo kwa kudai ndoa ni kuvumiliana; na zaidi kuwa walipooana miaka 10 iliyopita pombe na sigara halikuwa tatizo; isipokuwa kuanzia mwaka jana ambapo mkewe alimpokea Bwana Yesu na kuyaacha ya kale. Rafiki yangu anasema yuko tayari kuoa mwanamke mwingine badala ya kuacha mazoea yake au kulala vitanda viwili wakiwa wanandoa.

    Mnawashaurije wanandoa hawa?
     
  2. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuwatumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    basi mshauri aache sigara....pombe inavumilika kidogo....khaaaa
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Inabidi na huyu mwanaume ampokee bwana ni kweli harufu ya pombe na sigara ni kero kama wewe si mtumiaji
     
  5. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Je akiacha sigara na pombe bila kumpokea Bwana haitasaidia?
     
  6. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sikuelewi, mabwana wawili ni wapi? Na ni nani anawatumikia?
     
  7. E

    Exav Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13




    Napata mashaka sana na uamzi wa kutengana vitanda! Kama mama amempokea Bwana Yesu, abebe mzigo wa maombi ili mume wake naye abadilike. Fikiria hivi:

    Kabla mama hajampokea Bwana Yesu ==>> ndoa haina matatizo
    Mama kampokea Bwana Yesu ==>> anataka watengane vitanda na mumewe eti kwa kuwa mumewe bado ni mtu wa sigara+pombe

    Huyu mwanamume ambaye hajampokea Yesu, si atakuwa na mashaka ya kumpokea Yesu kwa kuzingatia hayo matokeo?? Anajifunza nini juu ya Yesu? Hii si ni sawa na kulifanya jina la Yesu litukanwe?

    Huyo mama kama kweli kampokea Bwana Yesu na akayaacha ya kale; anyenyekee, aongeze upendo kwa mume wake, amwombee kwa dhati sana mume wake. Ageuke kabisa 180 degrees kumwelekea Yesu, na awe anamshirikisha mume wake hatua kwa hatua katika kujifunza neno la Mungu. Naamini kabisa kumpokea Bwana Yesu siyo sababu ya kutengana vitanda - hii ni kinyume na haipendezi kabisa. Mungu anakuchukia kuachana.
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Baba ampokee bwana na Mama anye pombe na sigara
     
Loading...