Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe kupigwa marufuku kwa aina hii

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by BABA JUICE, Aug 14, 2012.

  1. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jana kwenye taarifa ya habari kuna mwanaharaki mmoja alisema serikali ipige marufuku uuzwaji wa pombe kwani inamaliza jamii yetu...sikubaliani nae lakini....Kwa uchunguzi nilioufunya nimegundua pombe huuzwa kila mahali upitapo tena bila kibali maalumu kutoka kwenye taasisi husika.unakuta mtu anafungua duka la kuuza bidhaa za kawaida kama sabuni,mchele n.k unakuta anauza pia na bia pamoja na viroba..ukipita kwenye stand nyingi utakuta viroba kila mahali. Mi naona imefika wakati serikali za mitaa na serikali kuu kotoa tamko na sheria zinazo onyesha ni watu gani au sehemu gani pombe hutakiwa kuuzwa..tunatengeneza kizazi cha walevi..viroba.KUNA HAJA YA KUREGULATE UUZAJI WA POMBE..SIO KILA MTU NA KILA MAHALI OMBE IUZWE.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    pombe imezuiliwa na madhehebu yote ya dini isipokua katoliki!pombe haina faida zaidi ni kuleta maradhi ktk jamii
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    Kwani sheria hakuna? Ila hazifuatwi maana pombe ndo inaendesha serikali
     
  4. E

    ELLET Senior Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana Kaka, Kanisa Katoliki halifundishi utumiaji wa Pombe, japo baadhi ya waumini wake wanatumia.
     
  5. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,821
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Pia inasababisha watu kutekwa,wakiitwa kwenye vi pub mbio vinakimbilia
     
Loading...