Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe, Kitimoto na mademu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jul 10, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi naona vyote vitamu sana, vyenye ladha tofauti sana.
    Tena navipenda sana na kuvitumia sana.
    Leo kaja kiongozi mmoja wa dini ananiambia niachane navyo, eti ni anasa.
    Jamani anasa gani kula, kunywa na kuburudisha mwili?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ana sababu zake ndo maana na wewe ungekaa umuulize ni kwa nini amekuambia uachane navyo
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anakuzingua, Ngwea anakwambia MIKASI, MITUNGI NA PAMBA.. Kula raha ndugu yangu, mi nachonga jeneza huku!
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Gagurito kweli wewe balaa. Aendelee nazo wakati unamchongea jeneza eti. Duh mkuu akili kumkichwa au zile za kwako changanya na za kuambiwa.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Binadamu + Nyama + maji = ???????:smow:
     
  6. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Great Thinker
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pombe, kitimoto na mademu ni hatar kwa afya yako
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alikua anamaanisha wamba wali nyama+soda+ mke ndo mpango mzima.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! ukizubaa huna chako. Ndugu yetu mwanajamvi mbishi. teh! Shauri zake!
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ndo maana tunamwambia akili za kuambiwa achanganye na zake halafu aamue kwa nini kaambiwa hivyo
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Mademu, pombe, kitimoto ni nomaaaaa!
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Anakaribisha jeneza kama hajajipanga na kujua ni nini anahitaji kufanya au kupata katika mambo yake hayo
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kweli ehhh!!!!!!
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    sasa je wale waendesha bodaboda maarufu ka madereva toyo hapa jijini arusha wanaopaki huku mitaa ya mrina, picnic na shivers wao tuwashauri nini coz wao ni mirungi, fegi, ganja, jogoo a.k.a kiroba orijino afu wanashushia na mademu wale ma***a wa hapo afu wanakesha, hyo lyfstyle vipi? Ni mzuka au????
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Pukudu hao ni balaa jingine. Hao ni balaal na wako kwenye hatari mbaya kabisa
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hao ni balaa!
     
  17. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mmmmmnnnhhhh....
     
  18. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Wewe unakaribia kufariki au umejikana mwenyewe; kama mtu hauwezi kujijali mwenyewe je unaweza kujadili nini na kumjali nani
     
Loading...