Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe Kiboko

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Dec 12, 2007.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Dec 12, 2007
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna jamaa mmoja alikuwa dhurumati na mwenye kupenda sana kuiba mali za watu. Kuna siku alisikia mawaidha kuwa mtu akifa adhabu uhanzia kaburini. Na akitaka kusalimia na adhabu ya kaburini bora awache. Siku moja katika safari zake usiku akitokea bar, huku akiwa ameutwika, alijikuta akitumbukia katika shimo kubwa na alikuwa hawezi kutoka, kwa bahati mle ndani ya shimo kuna Mmasaai ambaye naye alikuwa ametumbukia kitambo.

    Kama unavyojua tena kuwa wamasaai wanatembea na zana. Sasa kwa kuwa jamaa alimdondokea yule Mmasaai, Mmasaai wa watu akapanda hasira akaanza kumpiga yule jamaa. Jamaa bila ya kumjua ni nani anaye mpiga, mara jamaa akaanza kupiga kelele "mikail nisameheee sitendi zambi tenaa nimikomaaaaaa....!".
     
  2. m

    mkhitaryan Member

    #2
    Feb 24, 2015
    Joined: Feb 20, 2015
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahahaahah!!!!!
     
  3. B

    BUSTER JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2015
    Joined: Jan 20, 2015
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inaitwa tinywe mpaka tijinyee au tijikojolee bhabhaake
     
  4. 007 De Souza

    007 De Souza JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2015
    Joined: Feb 19, 2015
    Messages: 568
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hahahahaha!
     
Loading...