Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe Kali na Mapenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katikomile, Oct 9, 2009.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wana-JF, Heshima mbele!

    Hivi kuna ukweli wowote kwamba ikipiga konyagi, valeur, gordon ama gin/spirit yoyote, game yake inakuwa si mchezo??????

    Is it scientifically proved? Je wasiokunywa pombe inakuwaje, ama ndo iption ya KIFARU!
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Unajua mapenzi yana uhusiano mkubwa sana na mind, sasa ukipiga pombe kali unachukua muda mrefu sana lakini pia hautakuwa una-enjoy kwa kuwa mind tayari inakuwa disturbed. Menu ya kueleweka na mazoezi kidigo yanakufanya uweuna-enyoy kuliko hizo pombe kali.
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kwa sisi wazoefu hatuhitaji msaada wa pombe. Kitu mwakemwake wakati wowote. Ila ukilamba ka valeur, tuache masihara kina dada huwa wanapata habari yake.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahahah Sina cha kuongeza hahaha tetetete
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,222
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hata uji wa ulezi pia unasaidia sio pombe kali tu...
     
  6. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Karanga je?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tatizo baada ya hapo, je unabaki na any memory of what you have done? umeshajiuliza madhara ya state unayokuwa nayo ukiwa na konyagi au other spirits - ni hivi, unaaza kuwa careless, na cha ziada ni kwamba kwasababu ya kuchelewa kumaliza, unaanza kuvua ili umalize yaishe!!!

    Take it from me, it is a very risky behaviour!!
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahaaaa! hahahaa tehe tehe - kubali yaishe. lakini labda uwe unakunywa ukijipanga kichwani, la sivyo haifanyi kitu, si unajua kila kitu kipo kwa kichwa?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    True mkuu, ni weli wanaipatapata, na miharufu ya pombe pia mazee!
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    unajidai....huna lolote.
     
  11. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ile kitu utamu wake unakolea zaidi ukiifanya ukiwa na akili timamu, unaisikilizia na akili zako zote bila kuingiliwa na pombe, hapo mwana unainjoi. Lakini ukinywa pombe bwana unadumu sana ndio lakini hufurahii, yaani unakuwa kama unalima vile, mechanically tu bila akili kupata starehe yake.
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaaaaaaaaaazi kwelikweli,
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nilijua tu siwezi kutoka salama huku bila kupingwa.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mambo yote no thupu ya pweza, tende na maziwa
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ee bwana tuko pamoja!hii kitu iliwahi kuniletea matatizo
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa ta mie sina la kuongea
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    matatizo gani?
     
  18. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Kwani wewe huonagi tofauti kwamba leo ka-valuu kametandikwa ama leo fire extinguishers aka kilimanjaro lager zimepigwa???????????????
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wakati wa ujana wangu,nilikamata valuu,nikamix na redbull,expecting kwamba mchuchu atakuja.Mara hakutokea,alitaitiwa kwao.

    Vip,are u interested to know what happened thereafter?
     
  20. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35

    Bafuni bila shaka kama si housegirl!
     
Loading...