Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

pombe kali inapunguza mafuta mwilini??

Discussion in 'JF Doctor' started by HAZOLE, Jun 27, 2011.

  1. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hi JF members! katika pita pita zangu zero pub pale, ingawa mimi ni mpenzi wa tusker 3 tu bila nyongeza nimekuwa nikikutana na wadau mbalimbali waume kwa masistaduu..... wengi wamekuwa hawataki tena kunywa bia wala wine na wanakunywa whysky (konyagi, valuer, grants etc) kwa maelezo kwamba inapunguza mafuta which inturn inapunguza mwili. huwa nawasisitiza zoezi lakini they happen to be allergic with exercise, addicted to whisky only. kwasasa madada wengi sana they take whisky..... doctors and other practitioners, is it true whisky inawapunguza mafuta/mwili???? na wote wasemao hivyo tayari wana miili mikubwa. your valued comments tafadhari.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mimi nikinywa bia mfululizo nakuwa na tatizo la kuwa na maji mengi mwilini
    nikiongea nakuwa natema mate kama mvua
    nikinywa pombe kali nakuwa fresh
    nafikiri bia inaongeza sana maji mwilini
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mbeki bwana wewe unautani sana... is it possible? ngoja weledi waje tupate elimu sisi wanywaji, topic ni UHUSIANO WA KUPUNGUZA MWILI NA KUNYWA WHISKY. tusitoke nje ya maada plz plz
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    mimi sio mnene sana,nina 79kg,lakini mkuu hayo niliyosema hapo juu ndiyo yananipata,
    halafu unajua mimi ni business man,natakiwa nionane na watu tofauti na kuwa na meeting za hapa na pale,
    nilishafanya uchunguzi wa kutosha,
    nikinywa sana beer labda week moja mfululizo nakuwa natoka mate nikiwa naongea,
    nahisi kunakuwa na maji mengi mwilini,
    lakini nikisimama kunywa beer kama siku mbili sitoi tena mate nikiwa naongea,
    nafikiri hili ni tatizo kubwa ambalo wengi haawajashtukia bado
    siku hizi nakuwa na whyskey au brand nyumbani,nikiwa na hamu ya kupiga maji nafungua na kupiga glass
    tatizo la mate limeyeyuka
    hata kupiga goli imekuwa nzuri zaidi
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nyie watu nyie bana! Si unywe juice ya mapera?

    Eti ukinywa bia unatoka mate mengi! Hahahaa!
    Eti ukinywa pombe kali utakata mafuta!
    Asee! Hebu kunywa halafu utakuja kutuambia hapa baada ya 4months!

    Vijana acheni kuiga haya mapombe hayaigiki kabisa! Kunywa vijoti kama vipi!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi huwa nakunywa konyagi, inaniletea njaa sana na huwa napiga msosi kama vile nimerogwa.
    Tumbo langu ni kubwa usifanye mchezo
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    this is absolutely true from practical scenario. whisky huleta njaa...so mtu anakula sana then body/mafuta huongezeka hence pombe kali has nothing to do with kupunguza mwili
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mazoezi kwa sana ndio dawa pekee
     
  10. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka juzi tu hapa wakati nimelazwa nasubiri kuingia threater kwajili ya operation doctor akaniuliza unatumia pombe nikajibu ndio kwanini ili nipunguze mafuta, akaniuliza umesikia wapi hiyo jibu sina hadi leo.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimewahi kusikia hii, lakini hakuna ushahidi...
     
  12. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    nadhani sikweli... ni mtazamo tu
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kama watu hawataki unene warudi kwenye maisha magumu
     
  14. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pombe ina punguza kasi ya metabolism na huko kunaongeza unene. bia ni zaidi sababu juu ya hapo ina sukari pia.
     
Loading...