Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pombe hizi Jamani...ha ha ha.....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkare, Feb 17, 2011.

  1. M

    Mkare JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujiliwaze kidogo baada ya mabomu...

    Harry alipochoka kufanya kazi zake akazima taa, akambusu mkewe, akalala na usingizi mzito ukampitia. Mara akamwona mwanamme amesimama kitandani.

    "Toka hapa nani wewe unakuja kitandani kwangu?"

    "mimi ni mtakatifu Petro na hapa si kitandani kwako bali ni mbinguni"

    "Ina maana nimekufa? Mbona mimi bado kijana? Naomba unirudishe duniani."

    "Inawezekana, lakini siwezi kukurudisha kama mtu, labda nikurudishe kama mbwa au kuku"

    Harry akakumbuka mbwa anavyopata taabu ya kulinda, "Bora nirudi kama kuku"

    Mara akajikuta yuko kwenye banda, akiwa kuku jike na matakoni kunawaka moto. Akamwona jogoo pembeni, akamwambia shida yake.

    "Kaka ninasikia moto matakoni, inakuwaje?"

    "Kwani hujawahi kutaga weye?" Jogoo akamjibu kwa maringo.

    "Sijawahi"

    "Chuchumaa, kamua kwa nguvu yai litoke."

    Basi akakamua, yai la kwanza likatoka, akakamua tena yai la pili hilo! Akiwa anataka kukamua yai la tatu akasikia sauti ya mke wake.

    "Harry, pumbavu wewe, unakunya kitandani!"
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    hahahaaa, hii kiboko. Wake za walevi wana kazi za ziada.
     
  3. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Du bora kanya kitandani kwake, iko siku atalala barabarani akijiona mbwa jike anataka kupandwa. Jamani pombe si chai
     
  4. P I M

    P I M Senior Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahahaha! Mbavu cna.
     
  5. M

    Mkare JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha... Na hizo ndoto zake lazima yatatokea tu...
     
  6. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sitaki tena pombe
     
  7. A

    Anthony peter Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Unatisha kma niwewd ungefanya nn
     
  8. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkare ni mwizi wa thread zangu za jokes. Hii ya pili anaiba. Kisha kwenye thread za watu ana-comment 'copy & paste'

    join me to say shame on him.
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umegundua eeh
     
  10. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumbe, ila nimecheka sana isee hii kali lol
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    :usa2:
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha!
    Shame on him basi. Ila punguza hasira sidhani kama anafanya makusudi.
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    yaani nimecheka kama chizi dah,hii kali
     
  14. N

    NUHWAHI Senior Member

    #14
    Oct 28, 2015
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 107
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    aisee!!!ya kale hayo!!!!??
     
Loading...